PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอปรึกษาหน่อยครับ

joejoejoe09
20th July 2012, 20:15
ขอเกริ่นคร่าวๆก่อนนะครับ
ญาติผมย้ายมาจากต่างจังหวัดอะครับ เพราะเหมือนอยากจะอยู่กรุงเทพ แต่สุดท้ายก็ไม่ได้เพราะว่าพ่อแม่ของเขาเหมือนจะกลัวว่าจะไม่ตั้งใจเรียนเพราะอยู่หอคนเดียว
แล้วตอนนี้่ญาติก็อยู่โีรงเรียนเดียวกับผมแหละครับ (ผมอยู่นครปฐมนะครับ)

คือวันนี้อะครับ
ญาติบอกผมประมานว่า แม่ผมบอกว่า แม่เป็นพยาบาลไรห้องรกรกแบบนั้นอะ
แล้วญาติผมมันก็เหมือนขึ้น
แล้วพอผมลองไปถามแม่ แม่บอกไม่ได้พูด
มันมีหลายเรื่องอะ แล้วก็มีอีกเรื่องหนึ่ง
คือ มันบอกว่า ที่มันไม่ได้ไปโีรงเรียน.....
เพราะว่าพ่อแม่ผม แต่พอลองไปถามพ่อแม่
บอกว่าไม่ใช่ แต่ญาติผม บอกว่า
พ่อแม่ผมยุ ผมเลย งง
แล้วเมื่อกี้ ผมไปบอกแม่
ประมานนี้อะครับ แล้วอยู่ดีๆ
แม่ก็ขึ้นมาบนห้อง แล้วแบบ เหมือนเคลียกันอะ
แต่ดูแล้วเหมือนญาติผมมันจะไม่ฟังไรเลย คือผมทำถูกหรือผิดหรอครับ

LoveSeeker
20th July 2012, 20:57
=.,= เอามันออกจากบ้านเถอะ เชื่อผม

ปล. แลดูผิดหมวดนะ