PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แก้ปัญหา sim 3 ให้ผมที

MR. J
21st July 2012, 18:13
คือผมเพิ่งเล่น sim3 อ่ะครับ
ผมมีปัญหาที่สงสัยอยากจะรบกวนผู้รู้ช่วยกระจ่างให้ที
1 คือผมซื้อ sim 20in1 มา แล้วพอดี dvd ผมเสียเลยเอาไปซ่อม ร้านเค้าเลยลง 7in1 มาให้เล่นแทนก่อน พอมาเล่นแล้วเห็นมีภาคเดียวคือ last night แล้วที่เหลือคือแพทเสริมหรอครับ แต่ไปดูตามเวปต่างๆ เค้าก็มีเล่นแตกย่อยอีก เช่น sim pet ผมเลยสงสัย

2 คือตอนสร้างซิม ตัวแรกก็ไม่มีปัญหาอะไร เล่นไปซักพัก อยากจะสร้างเล่นอีกตัว พอสร้างเสร็จ ผมก็กดไรไม่รู้จำไม่ได้ แล้วก็สร้างบ้าน (พอดีหลังนี้ลองกดสูตรเงิน) พอสร้างเสร็จเอา sim เข้าบ้านไม่ได้ T T เลยต้องเอาไปอยู่ก่ะตัวแรกแทน แล้วหยั่งงี้ผมจะซื้อหลังที่สร้างนั้นได้ไหมครับ
แล้วผมต้องทำอย่างไรบ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับสำหรับคำตอบ สำหรับคนที่ไม่รู้อะไรเลยอย่างผม

Ruffian
21st July 2012, 19:40
ผมแย่ กว่านั้นอีก

สร้างตัวเสร็จ เล่นได้แปปเดียว เด้ง:eek:

nineba06
8th October 2012, 19:05
ตัวเกมสมบูรณป่าว