PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอปรึกษาหน่อยครับ หนักใจมากอ่ะ : (

nongnes
21st July 2012, 20:59
คือเรื่องมันมีอยู่ว่า เพื่อนผู้หญิงคนหนึ่งของผม ชื่อ บี (นามสมมุติ) ได้รักผู้ชายคนหนึ่ง ชื่อ เอก (นามสมมุติ) แต่ไอเอกนี่มันมีแฟนแล้ว แฟนมันอยู่บ้านเดียวกับมัน นอนด้วยกัน แต่บีกับเอกอยู่ โรงเรียนเดียวกัน ต้องเจอน่ากันทุกวัน ไอเอกมันก็รักบีนะครับ แต่มันก็มีเมียแล้ว แล้วบีเพื่อนของผม ไม่อยากยุ่งกับมัน เพราะมันมีเมีย บีจึงไปคบผู้ชายคนอื่น แต่ไอเอกมันไม่ยอม มันบอกบีว่า "อย่าให้รู้ว่า***คบกับใคร คุยกับใคร กูจะตีให้หมด" เพื่อนผมจึงไม่รู้จะทำไง จึงได้มาถามผม ผมก็ไม่รู้จะทำยังไง เลยอยากฟังความคิดเห็นของคน อื่นๆ ใน บอร์ดนี้อะครับ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

ปล.ขออภัยถ้าพูดคำหยาบ

ปล2.ขออภัยถ้ามันผิดหมวด และชื่อนามสมมุติไปตรงกับใครนะครับ

ballba
21st July 2012, 21:44
ฟังผมนะครับ

ให้บีบอกเอกว่า ตรูคบใคร แล้วมันหนักหัว****หรอ

ไม่ใช่****ตรูนิ แล้วเรื่องไรคบใครจะมาตี

(ทำเสียงกวนตรีนด้วย )

here !! นักเลง เหรอ ~ ไม่ได้แดรกตรูหรอก :rofl

เป็นการแนะนำที่แย่ครับ ผู้หญิงนะครับ ไม่ใช่ผู้ชาย

ผู้หญิง ผู้ชาย เท่าเทียมกันหมด มีสิทธิ์ที่จะพูด ก็มีปากเหมือนกันนะครับ

ผู้หญิงต้องเป็นเพศที่ต้องยอม ต้องอยู่เฉยอย่างเดียวหรอ ?

ETC
22nd July 2012, 06:13
ฟังผมนะครับ

ให้บีบอกเอกว่า ตรูคบใคร แล้วมันหนักหัว****หรอ

ไม่ใช่****ตรูนิ แล้วเรื่องไรคบใครจะมาตี

(ทำเสียงกวนตรีนด้วย )

here !! นักเลง เหรอ ~ ไม่ได้แดรกตรูหรอก :rofl
เป็นการแนะนำที่แย่ครับ ผู้หญิงนะครับ ไม่ใช่ผู้ชาย

ETC
22nd July 2012, 06:15
แนะนำเจ้าของกระทู้ว่า บอกบีไปเลยครับ ว่าถ้ามันถามว่าใคร ให้บอกไป คนจริงไม่จริงเดียวรู้เอง
โดนส่วนตัว ผมเคยโดนแฟนเก่าของแฟนเก่าผมมาหาเรื่อง ผมเลยบอกตรงๆ ว่า ถ้าลูกผู้ชายพอ
ดจอกันหลัง ห้องนำ 1-1 มันก็รับ สรุปแล้ว ผมปากแตกกำเดาไหล ส่วนมันหรอ คางแตก ฟันหัก
หัวแตก เพราะมีครั้ง 1 มันล้ม ด้วยความที่ว่า ผมตัวใหญ่หน่อย จับมันฟาดกับพื้น 5555++

ETC
22nd July 2012, 06:17
อยากบอกว่าที่ผมตีไม่ใช่เพราะแย่งผู้หญิง แต่เพราะ ผมไม่ชอบคนพาล ถ้ามาหาเรื่อง และนักเลงพอ 1-1 ได้ แต่ถ้าไม่ ผมก็หนี เพราะถ้าลุมคงไม่ไหวผมไม่ใช่ซุปเปอร์แมน

HANG-ON
22nd July 2012, 11:33
ETC ครับ EDIT เอาก็ได้ครับ :sweat
---------------------------------
ผมว่าพูดกันตรงๆเลยดีกว่า ใช้กำลังตัดสินมันไม่ช่วยอะไรหรอก บอกมันไปว่าแค่ผู้หญิงคนเดียว
ไม่จำเป็นต้องทำขนาดนี้หรอก เสียดายชาติเกิด สงสารพ่อแม่ที่มีลูกเลวๆแบบนี้

ponzaaz55
22nd July 2012, 14:27
นักเลงหรอครับ ไอ่คุณ เอกนั่นอ่ะ - -*

ไร้สาระมากครับ ที่จะไปตีคนอื่นเพราะเรื่องที่ว่า ผญ. คนนั้นไป คบกะคนอื่น - -*

Pop_PeR
22nd July 2012, 19:48
เ_ี้ย ว่ะ คนเเบบนี้ ~!!

weerapat222
22nd July 2012, 19:54
ให้พาตำรวจไปด้วยแล้วให้ผู้หญิงบอกปฎิเสธ ปล.ให้ตำรวจแอบๆถ้าเขาหาเรื่องก็ปล่อยเป็นหน้าที่ตำรวจ

ZerOZi$E
24th July 2012, 09:15
นักเลงหรอครับ ไอ่คุณ เอกนั่นอ่ะ - -*

ไร้สาระมากครับ ที่จะไปตีคนอื่นเพราะเรื่องที่ว่า ผญ. คนนั้นไป คบกะคนอื่น - -*

เค้าไม่เรียก นักเลง หรอกครับ คนแบบนี้ เค้าเรียก อันธพาล