PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหา? windows explorer has stopped working แก้ยังไงครับ

pp9798
21st July 2012, 22:21
ปัญหา? ทุกๆครั้งที่เปิด โน๊ตบุคมา(ตอนเข้าเกมบางเกมด้วยเกมที่เล่นไม่ได้ เช่น counter strike source)จะขึ้น windows explorer has stopped working แล้วมันก็

เป็น windows explorer has restarting เป็นแบบนี้มานานแล้วอ่ะครับจำไม่ได้ว่าตั้งแต่เมื่อไหร่

ผมลองมาหลายวิธีแล้วอะครัยช่วยหน่อยนะ ผม win 7 64bit นะครับ:help

Teerawat_s
21st July 2012, 23:14
ช่ายๆครับเหมือนกันเลย ใครรู้ช่วยบอกที เวลาเล่นเกมส์ แล้วมันจะเด้งออกมาเบื่อมากครับผม