PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามหน่อยครับ HM : Back to nature เข้ามาช่วยผมหน่อยครับ

FAX-IV
22nd July 2012, 14:02
ฮวอนที่เป็นคนจีนขายของอะครับ เขาอยู่ที่โรงแรมใช่ไหมครับ แต่ผมไม่รู้ว่าเขาอยู่ตอนกี่โมงมั่งอะครับ ใครมีเวลาที่แน่นอนผมมขอด้วยนะครับ

FAX-IV
23rd July 2012, 18:58
ช่วยตอบหน่อยเถอะ ผมไม่รู้อยากรู้แล้วครับ

TTN-You
23rd July 2012, 19:27
ไม่แน่ใจนะครับ ตอนบ่ายเวลาฝนตก(มั้งครับลองดู)

saphira
23rd July 2012, 19:39
เซล แมน จากHM PS ทั้งชายหญิง
จะปรากฎ ตัว ช่้วง เวลา
1.00PM -4.00 นะครับ เจอกับเขาได้ที่ โรงแรมนะครับ
เขาปรากฎ ตัวทุก วั้นเลยนะครับ ยกเวญ งานเทศการ กับ งานวันเกินของแอน(รัน)

ปล ยังจะมีคนเล่นอีกเหรอนี้ นึกว่าเหลือเราคนเดียวแล้วซะอีก
เก็บไฟร์ เกมในคอมละ สวนแผ่นเกม เก็บเข่้าโกดังละ:sweat

FAX-IV
23rd July 2012, 21:20
เซล แมน จากHM PS ทั้งชายหญิง
จะปรากฎ ตัว ช่้วง เวลา
1.00PM -4.00 นะครับ เจอกับเขาได้ที่ โรงแรมนะครับ
เขาปรากฎ ตัวทุก วั้นเลยนะครับ ยกเวญ งานเทศการ กับ งานวันเกินของแอน(รัน)

ปล ยังจะมีคนเล่นอีกเหรอนี้ นึกว่าเหลือเราคนเดียวแล้วซะอีก
เก็บไฟร์ เกมในคอมละ สวนแผ่นเกม เก็บเข่้าโกดังละ:sweat

ขอบคุณมากเลยครับ ผมก้เล่นอยู่อะครับ เกมนี้ชอบมาก