PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [Clip Review] Captain America : Norton's Behind the Shield แฟนๆควรดู

SpizerZ
9th August 2011, 00:08
http://www.youtube.com/watch?v=jn2Xwoe72nk&feature=player_embedded

ลองๆดู ฟังๆดูนะครับ ได้ภาษาอีก ความรู้เล็กๆน้อยๆ แด่แฟนๆCap ครับ ^__^

hopmbnzatou
9th August 2011, 01:04
ผมไปดูหนังมาแล้วครับหนุกมากๆเลยครับ

ป.ล.ผมว่าต้องมีรวม MARVEL แน่ๆเลยครับ ถ้าใครได้ดูหนังจะเห็นว่าฉากสุดท้ายตอนทีพระเอกวิ่งออกมาจากอาคารอะไรซักอย่าง จะมีคนหัวโลนๆตัวดำๆที่เล่นเรื่อง I RON MAN2 ออกมาด้วย หน้าเหมือนกันเลยถ้าผมจำไม่ผิดไนเรื่อง I RON MAN2 ก็พี่แกเนี้ยหล่ะ และอีกอย่างนึงก็คือ พ่อของพระเอกเรื่อง I RON MAN ก็อยู่ในเรื่อง Captain America : Norton's Behind the Shield ด้วย ถ้าผมคาดไม่ผิด ไม่น่าจะเกินปีหน้าหลอกครับเราคงได้ดูรวม MARVEL กันแน่ๆ

ป.ล.ถ้าผมเขียนอะไรผิดไปก็ขอโทษด้วยนะครับ

thanet
9th August 2011, 03:09
ผมไปดูหนังมาแล้วครับหนุกมากๆเลยครับ

ป.ล.ผมว่าต้องมีรวม MARVEL แน่ๆเลยครับ ถ้าใครได้ดูหนังจะเห็นว่าฉากสุดท้ายตอนทีพระเอกวิ่งออกมาจากอาคารอะไรซักอย่าง จะมีคนหัวโลนๆตัวดำๆที่เล่นเรื่อง I RON MAN2 ออกมาด้วย หน้าเหมือนกันเลยถ้าผมจำไม่ผิดไนเรื่อง I RON MAN2 ก็พี่แกเนี้ยหล่ะ และอีกอย่างนึงก็คือ พ่อของพระเอกเรื่อง I RON MAN ก็อยู่ในเรื่อง Captain America : Norton's Behind the Shield ด้วย ถ้าผมคาดไม่ผิด ไม่น่าจะเกินปีหน้าหลอกครับเราคงได้ดูรวม MARVEL กันแน่ๆ

ป.ล.ถ้าผมเขียนอะไรผิดไปก็ขอโทษด้วยนะครับ

The Avenger มา วันที่3 พ.ค. 2555 อ่ะครับ ที่ผมรู้คาดเดาอ่ะนะ ของฝรั่ง มาวันที่ 4 พ.ค. 2555

ใครที่รู้แล้ว ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้;)

Kingsora555
11th August 2011, 22:44
The Avenger มา วันที่3 พ.ค. 2555 อ่ะครับ ที่ผมรู้คาดเดาอ่ะนะ ของฝรั่ง มาวันที่ 4 พ.ค. 2555

ใครที่รู้แล้ว ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้;)อ่า~ข่าวดีๆๆ AVENGER !!

Kindaichi
12th August 2011, 02:09
นิคฟูรี่ นั่นแล
แถมพ่อโทนี่ยังเก็บ "The Cube" ไปวิจัยได้ธาตุใหม่ที่ใช้ในIron Man2 อันเดียวกัน แต่ The Cube ของจริงไปโผล่ใน Thor เสร็จโลกิสิทีนี้ทำประตูบายฟอสใหม่ได้= ="

shionvs
12th August 2011, 09:52
DCน่าจะทำกับเขาบ้างนะฮะ

จะรอชมAvengerฮะ