PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับเกม ARMA II OAครับเล่นแล้วเกมเด้ง ToT

retroriankidskids
23rd July 2012, 16:49
คือผมสั่งเกม Arma II OA (แผ่นก็อป) มาครับ พอลงเรียบร้อยก็เข้าเล่นตามปกติ แต่เดชะบุญเล่นไปเล่นมา เด้งออกซะงั้นบางทีกดเริ่มเกมก็เด้ง
บางครั้งเล่นไปได้สักระยะ ก็เด้งอีก ผมก็เลยไปเสิร์ชอากู๋ดูก็พบว่า
มีคนเป็นอาการเดียวกับผมเช่นกัน เห็นเค้าว่า มันเป็นการวางยาจากบริษัท ผมเลยอยากรู้ว่ามันมีวิธีแก้มั้ยครับอยากเล่นมาก ใครรู้ช่วยตอบทีครับ :help:help:help

retroriankidskids
23rd July 2012, 17:06
มีคนมาช่วยมั้ยเนี่ย