PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : prototype 2 ยังไงกันเเน่

ign
23rd July 2012, 18:39
เหนบางคนขึ้นจอดำ เหนบางคนขึ้น steam ไม่ทำงาน งงๆๆๆๆ

เเล้วสรุปคนที่โหลดไปเเล้วนี่ต้องลบอย่างเดียวเลยเหรอ
ถึงยังไงก็น่าจะมีตัวเเก้ไฟล์เเบบเฉพาะอยู่นะ คัยรู้ตอบหน่อยครับ

neo_boss
23rd July 2012, 18:39
Crack มาแล้วหรือ

DEFJAMTOPFY
23rd July 2012, 18:43
ต้องรอตัวเกมส?ที่มาพร้อมกับแครกนะคับ ตัวก่อนหน้านี้โดนลบไปแล้วเพราะไม่สมบูรณ์ เสียใจด้วยคับ............ของฟรีก็งี้แหละคับ ทำใจ..........ซะนะคับ

ign
23rd July 2012, 18:59
เบ่อ ผมเห็นมันขึ้นเปนหน้าจอดำไม่ใช่หรอ

ทีนี้สมมติว่าเปนงั้นจริงมันน่าจะสามารถที่จะ หาตัว steam ใหม่ได้ไม่ใช่เหรอ
ก็คือโหลด เเครก + สตีมนั้นไปเลย ผมอาจคิดผิดก็ได้ ให้ใครช่วยมาตอบอีกหน่อยครับ เสียว ลบไปเเล้วลงใหม่ต่อ

maxcemas
23rd July 2012, 19:02
ภาค2แปลงเป็นตัวชุดเกราะเลือดไม่มีแล้วหรอครับ

ign
23rd July 2012, 19:07
ชุดเกราะไหนอะ ไอร่างคนเหล็กที่ได้มาหลังจากเเก้ไวรัสที่โดนฉีดป่าว

ท่าอันนั้นผมไม่ดห็นในภาคนี้นะ

ign
23rd July 2012, 19:33
ตอบหน่อยๆนะครับ

jokabobo147
23rd July 2012, 19:36
งง กับคำถาม ตอนนี้มันมาแต่ตัวเกมนะครับ crack ยังไม่มา

blackrockgamer
23rd July 2012, 19:41
ผมเห็นตัวเกมส์มาแล้วนะ แต่ Crack รอต่อไป

ign
23rd July 2012, 19:50
เค้าหมายถึง
ตอนนี้ตัวเกมส์ที่โหลดมาเค้าบอกกันว่ามีปันหา
คือ สตีมมันยังไงไม่รู้เเหละ ทีนี้ผมอยากรู้ว่าไม่ต้องลบได้ไหม บางทีมันอาจจะมีตัวเเก้ steam เเล้วก็ crack มากันเลยก็ได้หนิ

ganadosa
23rd July 2012, 20:05
ผมมีแต่ตัวเกมนะ pre-load จาก steam มา

อีก 12 ชั่วโมงเดี๋ยวก็มีคนทำ crack เองล่ะครับเพราะเกมปล่อยตอนนั้น

ใจเย็นๆครับ ของแท้ยังไม่ได้เล่นเลย

ign
23rd July 2012, 20:14
ผมมีแต่ตัวเกมนะ pre-load จาก steam มา

อีก 12 ชั่วโมงเดี๋ยวก็มีคนทำ crack เองล่ะครับเพราะเกมปล่อยตอนนั้น

ใจเย็นๆครับ ของแท้ยังไม่ได้เล่นเลย
อ่านหน่อยครับ ผมรู้อยู่เเล้วว่าเเคล็กมันมาพรุ่งนี้คร้าบบบบบบบบบบบบบบบบโผมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

เพียงเเต่ เขาบอกว่า ตัว steam มันบึ้มๆกะโจ้งโซ้งเว้ง ชะเว้งเอ้งๆ (เกี่ยวไหมวะ)เเล้วบอกว่าตัวเกมส์ถึงจะมีเเคลกมันก็เล่นไม่ได้

มาฟังคำถามนะครับ อ่านกันหน่อยนะ คือผมโหลดมาเสร็จตั้งเเต่วันเสาร์เเล้ว ทีนี้ผมอยากรู้ว่าไม่ต้องลบได้ไหม บางทีมันอาจจะมีตัวเเก้ steam เเล้วก็ crack มากันเลยก็ได้หนิ

Msguzs
23rd July 2012, 20:19
ตัวแก้ Steam อาจมี ครับเพราะเคยเห็นเกมส์อื่นๆมี ส่วนผม รอตัวสมบูรณ์ที่สุด พอเล่นเสร็จ พอโตขึ้นมีการมีงานทำ จะซื้อเป็นกล่องมาเก็บ *0* ตอนนี้ยังเด็ก ยังซื้อไม่ได้

แต่จะเก็บเกมส์เหล่านี้ไว้ใน List รอวันนั้นจะมาซื้อ 5555+

xNightRildez
24th July 2012, 08:02
เค้าหมายถึง
ตอนนี้ตัวเกมส์ที่โหลดมาเค้าบอกกันว่ามีปันหา
คือ สตีมมันยังไงไม่รู้เเหละ ทีนี้ผมอยากรู้ว่าไม่ต้องลบได้ไหม บางทีมันอาจจะมีตัวเเก้ steam เเล้วก็ crack มากันเลยก็ได้หนิ

ง่ายไปมั้ง เกมเพิ่ง ออก จะให้สร้าง crack เลยรึ ครึ่งกลางๆยุเลยเกมนี้ -_-

24th July 2012, 08:04
ตัวแก้ Steam อาจมี ครับเพราะเคยเห็นเกมส์อื่นๆมี ส่วนผม รอตัวสมบูรณ์ที่สุด พอเล่นเสร็จ พอโตขึ้นมีการมีงานทำ จะซื้อเป็นกล่องมาเก็บ *0* ตอนนี้ยังเด็ก ยังซื้อไม่ได้

แต่จะเก็บเกมส์เหล่านี้ไว้ใน List รอวันนั้นจะมาซื้อ 5555+

ซื้อเเผ่นก็อปมาเลยครับ จะสะสม เป็นคอลเเล็คชั่นติดรอบบ้าน ก็ได้นะครับ555 เเผ่น 30-50 บาท ปกซอง รูปเหมือนของเเท้เเปะ!! ถ้าจะเอาเเบบกล่อง เอากระดาษลัง ตกเเต่งเอาครับ เท่เลย สมใจ 555

24th July 2012, 08:09
อ่านหน่อยครับ ผมรู้อยู่เเล้วว่าเเคล็กมันมาพรุ่งนี้คร้าบบบบบบบบบบบบบบบบโผมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

เพียงเเต่ เขาบอกว่า ตัว steam มันบึ้มๆกะโจ้งโซ้งเว้ง ชะเว้งเอ้งๆ (เกี่ยวไหมวะ)เเล้วบอกว่าตัวเกมส์ถึงจะมีเเคลกมันก็เล่นไม่ได้

มาฟังคำถามนะครับ อ่านกันหน่อยนะ คือผมโหลดมาเสร็จตั้งเเต่วันเสาร์เเล้ว ทีนี้ผมอยากรู้ว่าไม่ต้องลบได้ไหม บางทีมันอาจจะมีตัวเเก้ steam เเล้วก็ crack มากันเลยก็ได้หนิ

ยังไงทีเขาเเจก โหลด มา มันก็ยังไม่สมบูร หรอกนะครับ ขนาดcrack ยังไม่ได้เลย ถ้าcrack มันมาไม่ตรงกับเวอร์ชั่นทีคุณ มีไว้ก็เท่านั้น ไม่รุ้เป็นผมสู้รอให้มัน มาเเบบพร้อมๆ จบ โหลดมาดองๆไว้ เพ้อ crack ไช้ไม่ได้กับตัวเกมทีเราโหลด มาไม่ได้ จบ.. โหลดฟรี :)

maxcemas
24th July 2012, 17:06
ตอบหน่อยๆนะครับ
ใช่ครับ ไอเกราะที่ได้มาหลังจากแก้ไวรัสที่โดนฉีดอะคับ ถ้าภาค2นี้ถ้าไม่มีเกราะเลือด นี่เสียวมากเลยคนสร้างมีเวลาคิดตั้งนาน:punishแต่ผมอยากให้มีนะคงจะเท่ขึ้นมากเลย

Msguzs
24th July 2012, 17:09
ซื้อเเผ่นก็อปมาเลยครับ จะสะสม เป็นคอลเเล็คชั่นติดรอบบ้าน ก็ได้นะครับ555 เเผ่น 30-50 บาท ปกซอง รูปเหมือนของเเท้เเปะ!! ถ้าจะเอาเเบบกล่อง เอากระดาษลัง ตกเเต่งเอาครับ เท่เลย สมใจ 555

ผมไม่คิดแบบนั้นครับ ผมคือพวกพัฒนาแล้ว 5555+

ign
24th July 2012, 17:55
เบ่อของผมมันขึ้นเเค่หน้าต่างดำ งงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ