PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยทีครับ เกี่ยวกับ game for windowslive

adolf_hitler
23rd July 2012, 18:48
คือ ตอนแรก ผมก็สร้างโปรไฟล์แบบออฟไลน์แล้วนะ มันก็เซฟเกมไห้ พอออกเกม เข้าไป ก้ไปเล่นต่อจากเดิมได้ แต่ทำไมอยู่ดีดีมัน ก็ไม่เซฟเกมให้ ละเซฟเก่าก็โดนลบหายไปหมด ผมเลยลองเล่นใหม่ตั้งแต่แรก พอเล่นไปสักพักนึงพอผ่านไปด่านนึง มันก็ขึ้นในเกมว่ากำลังเซฟ แต่พอลองออกเข้ามาไหม่ มันก็ไห้เล่นไหม่ตั้งแต่แรก เป็นอย่างนี้ทุกเกม เป็นเพราะอะไรอ่ะครับ ละมีวิธีแก้รึป่าว อ้อ ลืมบอกไป ผมก็เลยลองสร้างโปรไฟล์ใหม่ แล้วพอเข้าเกมมันก็เด้งให้ใส่อีเมล์อ่ะครับ พอผมลองกรอกๆไป มันก็เด้งที่ให้ใส่รหัส มา 5 ช่องอ่ะครับ