PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาโลกแตก มึน อึน เอียน หลงทาง [Minecraft] !

Kraw
24th July 2012, 20:10
เข้าเรื่องเลยล่ะกัน คือผมพอทราบเรื่องการลง ปลั๊กอิน มาพอสำควร ก็อยากจะลง โหมด กะเค้ามั่งก็ไปดูตามยูทูปก็มีแต่ลงแบบ SP เลยอยากทราบว่าจะลงโหมดใน ออนไลน์ มั่งหน่ะครับเอาไว้เล่นกับเพื่อน ไอเทมใหม่ ๆ บล๊อค ใหม่ ๆ อาวุธ ใหม่ บลา ๆ บอกทราบวิธีการลงอย่างละเอียดแบบลึกซึ้งเลยครับ

ปล. ถ้ามีโหมดดี ๆ ก็แชร์กันหน่อยน่ะครับ

ขอบคุณครับ :giveheart

rkikfvd
24th July 2012, 20:24
อยากสนุก ต้อง Mod Herobrine คับ มันจะป่วนคุณ ไม่ได้นอนแน่ !

Kraw
25th July 2012, 12:56
อ่า .. ขอแบบว่าวิธีลงโหมดเลยได้มั้ย แบบว่าลงโหมดแล้วมันก็มีใน MP ด้วยหน่ะครับ :rofl

mrkak
25th July 2012, 13:07
สั้นๆหยาบนิดนึงนะครับ
กูงง!