PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เล่น shogun 2 total war fall of the samurai ไม่ได้ช่วยที

zone2157
24th July 2012, 20:44
ทำไมผมเล่น shogun 2 total war fall of the samurai ไม่ได้อ่ะ
ก่อนลงวินโด้ใหม่ก็เล่นได้นะ ผมลองหาโหลดไดร์เวอร์กาดจอใหม่ Direct X microsoft C++ หาใหม่ก็แล้ว ยังไงก็ดล่นไม่ได้
ทั้งทีตัวเกมก็อันเก่าแครกก็อันเก่า งงมากมายครับ พอกดเข้าเกม ปุ๊ป เมาส์ขึ้นนาฬิกาทราย แล้วก็หายไปเฉยๆ แบบนี้ ลงใหม่เป็น 5-6 รอบละ
ใครรุ็ช่วยทีเน้อออ

BestG036
24th July 2012, 20:51
เกมนี้ไม่มี Crack ที่ใช้ได้ฮะ ทำใจ Skidrow ทอดทิ้งเกมนี้ไปแล้ว