PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาเกม might & magic heroes vi ช่วยทีนะครับ

playboy88888888
25th July 2012, 00:23
ขอ crack เกม might & magic heroes vi หน่อยนะครับ ผมโหลดตัวเกมมาแล้วแต่ลงแล้วเล่นไม่ได้เลย
ลองแก้ไขตามที่ หลายๆ ท่านแน่นำมา แล้วแต่ก็ไม่ได้ผล เครื่องผม เป็น วิน7 64bit

ตอนลงก็ลงตามปกติ เลยจากนั้นก็ เอาcrack ที่ติดมากับตัวเกม ลง
แล้วแก้ไขตรง icon เกม ที่่ คลิกขวา properties ในช่อง target ของตัว shortcut กด spacebar เพิ่มช่องว่างไปต่อท้ายสุดแล้วใส่ /offline
ทำตามแล้ว แต่ก็เข้าเกม ไม่ได้เลย เกมค้าง ที่หน้ารูปเกม

อ้างอิงจากคุณ Disconnecter
แก้ปัญหา Win7-64bit
1- เรียก Task Manager ไปที่ process แล้วหยุดการทำงานของ Ubisoft Game Launcher.exe
2- ไปที่ C:\Users\(username ของคุณ)\AppData\Local\Ubisoft Game Launcher แล้วลบไฟล์ 'settings.yml'

ผมทำตามแล้วแต่ก็ แก้ไม่ได้ ยังเป็นเหมือนเดิม
ลบแล้วลงใหม่ก็ไม่ได้

รบกวนผู้รู้ ช่วยทีนะครับ