PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จอดำทำใงดีครับ

supachai
25th July 2012, 17:08
เล่นๆไปจอดำ..ไปพักหนึ่ง..แล้วก็ติด..เป็นพักๆทำใงดีครับ
คอมเพิ่งซื้อ..เดือนที่แล้วครับ
สเป็คตามลายเซ็นครับ

anantu14
25th July 2012, 17:18
เล่นๆไปจอดำ..ไปพักหนึ่ง..แล้วก็ติด..เป็นพักๆทำใงดีครับ
คอมเพิ่งซื้อ..เดือนที่แล้วครับ
สเป็คตามลายเซ็นครับ

อุปกรณ์ใหม่ ทั้งหมด แต่วินโดว์ไม่มีปัญหาเล่นได้ต่อ การ์ดจอไม่มีการแจ้งเตือนจากทางระบบ ไม่แฮ้งหรือค้างใช้วินโดว์ได้ตามปกติ

*สอบถาม จอแสดงผล ใช้ของเก่า หรือ ของใหม่ ครับ ใหม่ก้ตรวจเช็คที่จอก่อน ว่ามีปัญหาหรือเปล่า*

ลองสมาชิกท่านอื่น มาเสนอแนะอีกน๊ะครับ จะได้กลับมาใช้งานปกติ ( ต้องใส่เกราะก่อน เดี๊ยวเจอแผนกซุ่มยิงเอา )

chikuva
26th July 2012, 00:43
ส่งเครมร้านเลยครับมีประกันอยู่แล้วไม่ต้องกลัว