PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เทพช่วยหน่อยครับ ปัญหา out of lang

nattna03
25th July 2012, 19:17
คือผมโหลดเกม Blades of Time-skidlow มา ลงเสดพอเข้าเล่น จอมึดแล้วขึ้นว่า out of lange ไม่เห็นภาพอะไรเลย แต่เสียงมาเต็ม มีวิธีแก้ไหมครับ:music:music:eek:

เพราะสิ่งนี้
25th July 2012, 19:45
Res มันเกินขนาดจอที่รับได้ ลองปรับใน config ในฟอเดอร์เกมส์ (ไม่รู้มีปล่าว) ดูก่อน ให้เป็นขนาดหน้าจอ ถ้ายังไม่ได้ พออยู่ในเกมส์กด Alt+enter มันจะกลายเป็นหน้าจอแบบ windows mode แล้วไปปรับออฟชั่นในเกมส์ครับ