PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ NEROฟ้องแจ้งเตือน

nescafe
26th July 2012, 07:02
ผมใช้ NERO9 ภาษาไทย ตอนนี้มีข้อความขึ้นว่าการเปิดใช้งานสิทธิบัตรสำหรับบุคคลอื่น หมายถึงอะไรครับและต้องแก้ไขอะไรบ้างครับ กรุณาช่วยผมด้วยครับ ขอบคุณครับ

tonwindowxp
26th July 2012, 07:17
หาเวอร์ชั่นใหม่มาลงเลยครับ

chikuva
26th July 2012, 08:21
มันหมดอายุการทดลองใช้แล้วครับ
แก้ไขก็คือซื้อของแท้มาใช้ หรือไม่ก็หายาแก้ไอมาใช้ครับ

anantu14
26th July 2012, 08:36
มันหมดอายุการทดลองใช้แล้วครับ
แก้ไขก็คือซื้อของแท้มาใช้ หรือไม่ก็หายาแก้ไอมาใช้ครับ

เอาอย่างนั้นเลยเหรอท่าน ( แกล้ง จขกท. ไหมเนี่ย ไลเซ็นกี่บาทครับ )

*มองหาใน ฟอรั่มซอฟแวร์ ดาวน์โหลดก็พอใช้ได้เลยทีเดียวครับ*

age007
26th July 2012, 17:38
เอาอย่างนั้นเลยเหรอท่าน ( แกล้ง จขกท. ไหมเนี่ย ไลเซ็นกี่บาทครับ )

*มองหาใน ฟอรั่มซอฟแวร์ ดาวน์โหลดก็พอใช้ได้เลยทีเดียวครับ*

ใช่ๆๆๆ ของแท้อย่างแพงอะครับ มองหาเอาในฟอรั่มซอฟแวร์อย่างที่เขาบอกดีกว่าครับ มีให้โหลดตั้งมากมาย

nescafe
27th July 2012, 05:31
ตื่นเช้ามาก็ดีใจที่ได้พบคำตอบ สังคมที่นี่ไม่เคยทอดทิ้งกันถึงจะมีแซวกันบ้างก็สนุกดี ขอบคุณทุกๆคำตอบครับ

chikuva
27th July 2012, 08:52

ถ้าอ่านที่ผมพิมพ์ใว้ทั้งหมดก็จะเข้าใจเองครับ ผมไม่ได้แกล้งแต่อย่างใด

ตื่นเช้ามาก็ดีใจที่ได้พบคำตอบ สังคมที่นี่ไม่เคยทอดทิ้งกันถึงจะมีแซวกันบ้างก็สนุกดี ขอบคุณทุกๆคำตอบครับ

ถ้าจะใช้เขียนแผ่นผมแนะนำให้หันไปใช้โปรแกรมอื่นครับของฟรีๆใช้ง่ายๆก็มีครับ เช่น ImageBurn (http://www.imgburn.com/index.php?act=download) ผมใช้ตัวนี้อยู่ครับ

USED_JKG
27th July 2012, 16:40
แนะนำ NERO v.7 ใช้ง่ายที่สุด