PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เอาอีกแล้วครับ แทบร้อง R3 แผ่นแท้เล่นไม่ได้

7Resurrect111on
26th July 2012, 14:43
Red Alert 3 ใส่แผ่นไปไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ ทำไงดี เ็ช็คที่หัวอ่านหรือเครื่องแล้วก็ไม่มีปัญหาครับ
ซื้่อมาแบบ Premier กล่องเหล็กเลยครับ

// ขอบคุณครับ

madword
26th July 2012, 15:12
รู้สึกว่าเดี่ยวนี้ เกมส์แท้มันจะมีปัญหามากเลยนะครับ
ป.ล.ผมก็เป็น

kidsylenser
26th July 2012, 15:15
นั้นซิ ผมก็เป็น FIFA12 ขึ้นให้ Update พอกด เล่นไม่ได้ซะงั้น เลยต้องไปโหลด เถื่อนมาเล่นซะงั้น วันนี้ิว่าจะลองลงใหม่อีกรอบ เหอะ ๆ

ปล.Red Alert 3 มีคีย์ใช่ไหมครับ โหลด Origin มาลงแล้วเอา Key ไปใส่โหลดผ่าน net ไปเลยครับ (ไม่แน่ใจนะว่าทำได้หรือเปล่าแต่ลองดูเถอะไม่เสียหาย)