PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : วันนี้ขับรถ คึกคะนองไปหน่อย...

jokabobo147
27th July 2012, 19:31
ผมจะกลับบ้าน(รถมอไซค์) แล้วตัดหน้ารถรถมันติดไฟแดงอยู่อ่ะนะ แล้วผมก็ เลี้ยวจะเข้าบ้านอ่ะ มันเลยมาแล้วนิดนึงเลยสวนเลนเลย มีรถ motoycle มาพอดี เค้าเบรคสุดตัวเลย
ผมรู้สึกไม่ค่อยดีเลยครับ ผมรู้สึกว่าตัวเอง คึก จนเกินเหตุไปหน่อย อยากจะขอโทษทุกคนที่อยู่ตรงนั้นแต่ไม่รู้จะทำยังไง มันรู้สึกระแวงเหมือนจะมี police มาที่บ้านตลอดเวลาเลย :shutup

ballba
27th July 2012, 20:28
ถ้ารู้ตัวเองก็ดีแล้วครับ แต่ไม่ต้องคิดมากครับ

เดี๋ยวมันก็ผ่านไป