PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อย่าคบกันด้วยคำว่า"ทน"

ballba
7th July 2011, 13:28
เกิดอะไรกับความรักเรา
สิ่งดีนี้ในวันเก่านานเข้า
ก็ยิ่งจืดจาง
เหมือนไม่แคร์กัน
ฉันรู้สึกยังไงก็ช่าง
ลองถามหัวใจดูบ้าง
ว่ายังรักกันอยู่มั้ย
นิ้วก้อยที่เคยเกี่ยวกันเสมอ
ดูซิดูเธอแกล้งทำเป็นถือข้าวของวุ่นวาย
ยามเดินด้วยกันก็เดินห่างฉันเหมือนไม่อยากใกล้
เธอทำให้รู้สึกได้ ว่าคบฉันไปด้วยคำว่า ทน

ถ้ารักกันไปแล้วฝืน
ก็คืนหัวใจให้กัน
บอกสิ่งที่เธอต้องการออกมาสักหน
หากคิดว่าเราไม่ใช่ ก็อย่าอยู่ไปเพราะแคร์คำคน
หากรักเดินทางมาสุดถนน งั้นเราสองคนคงต้องเลิกกัน
รอคำตอบที่เธอเก็บไว้

เมื่อพร้อมจะไป
ช่วยอธิบายกับฉัน
ตั้งแต่ตอนไหนที่หัวใจเธอเริ่มไม่มีกัน
ทุกอย่างเกิดขึ้นเพราะฉัน หรือเธอนั้นเป็นคนเปลี่ยนใจ

google.com

repost

toplovewan01
7th July 2011, 13:46
หาปุ่มLikeมะเจอ 5555ถ้ามีคงจะดีอ like+1

ballba
7th July 2011, 13:48
หาปุ่มLikeมะเจอ 5555ถ้ามีคงจะดีอ like+1

เดี๋ยวมี thank ครับ มากดด้วยนะ เขากำลังทำ อิอิ