PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เป็นคุณ คุณจะทำยังไง ถ้า .....

ballba
29th July 2012, 01:14
มีสาวๆหลายคนมาชอบคุณอ่ะ

เขาคลั่งไคล้ คุณมากนะ เรียกได้ว่า ตามติดชีวิตเป็นบัตรเครดิตเลย

เขารู้ว่าคุณอยู่ที่ไหน คุณทำอะไรอยู่

แต่คุณไม่ได้ชอบเขาเลย

แต่จะบอกยังไง เขาก็ยังมาวุ่นวายกับเราส่งสายตาให้

มาหาคุณที่หน้าบ้าน

ทำกริยาท่าทางแปลกๆ

เช่น ตีตูด แล้ว แลบลิ้น แบบสยิว บลาๆๆๆ :sweat

คือคุณจะ ปฎิเสธยังไง ให้เขาออกไป จากบ้านคุณอ่ะ พุดง่ายๆไปจากชีวิตเลย

โดยที่ไม่ทำให้เขาเสียใจอ่ะ ผมเป็นคนแคร์ความรู้สึกคนนะ

แต่คือไม่ได้จริงๆอ่ะ ไม่เอา จะทำยังไง :sweat

แม้แต่คุณจะบอกว่า คุณมีเมีย มีลูกแล้ว เธอก็ยังมาพัวพัน กับคุณอยู่

บางที ให้ตังเลี้ยงคุณเป็นพันด้วยซ้ำ เพื่อที่จะอยู่กับคุณอ่ะ

วิ่งไป ตะโกน FUS RO DAHHHHHHH ใส่เลย

เอ่อ เหมือนเดิมครับ ทำงั้นไปก็เท่านั้น

แกล้งเอะอะโวยวาย รำคาญก็ยังอยู่

แกล้งไม่สบาย แกล้งเป็นไบ้ ออกไปข้างนอกก็เหมือนเดิม

โทรแจ้งตำรวจ ก็เกินไป:sweat แล้วก็กลับมาใหม่เหมือนเดิม

บอกไปเลย ของผม สั้น เล็ก กุด แถม ดำ :) ลองดูครับ ถ้ากล้าบอกนะ อิอิ

ผมคงไม่พูดขนาดนั้นหรอกครับ 55 :sweat

ควงแฟนให้เธอเห็นสักวันเป็นไง คงจะไม่กล้ายุ่งละมั้ง :)

อันนี้เคยแล้ว เหมือนเดิมครับ เหอะๆ

เธอไม่สนว่าผมมีเมียมีลูกรึป่าว

นิ่งใส่ครับ ไม่ก็พูดตรงๆไปเลย

คนเราเข้าใจกันยากเพราะไม่ค่อยพูดตรงๆและยอมรับความจริงไม่ได้นี่แหละ

A: อะไรที่ตรงข้ามกับรัก รู้มั๊ย
B: เกลียดมั้งครับ
A: ผิด !!
B: แล้วอะไรละ ?
A: เฉยๆ ครับ

ผมจะลองทำแบบนั้นดู

จริงๆไม่อยากเฉยชาใส่ซักเท่าไหร่ กลัวจะเสียใจ

แ่ต่ถ้าพูดไป คงจะเสียใจมากกว่า

ขอบคุณทุกคนครับ

nuninza15
29th July 2012, 01:18
วิ่งไป ตะโกน FUS RO DAHHHHHHH ใส่เลย

diawnaja
29th July 2012, 02:39
นิ่งใส่ครับ ไม่ก็พูดตรงๆไปเลย

คนเราเข้าใจกันยากเพราะไม่ค่อยพูดตรงๆและยอมรับความจริงไม่ได้นี่แหละ

n123
29th July 2012, 02:43
บอกไปเลย ของผม สั้น เล็ก กุด แถม ดำ :) ลองดูครับ ถ้ากล้าบอกนะ อิอิ

eyazawa2456
29th July 2012, 02:46
ควงแฟนให้เธอเห็นสักวันเป็นไง คงจะไม่กล้ายุ่งละมั้ง :)

armaszxc
29th July 2012, 03:04
A: อะไรที่ตรงข้ามกับรัก รู้มั๊ย
B: เกลียดมั้งครับ
A: ผิด !!
B: แล้วอะไรละ ?
A: เฉยๆ ครับ

bnk
29th July 2012, 15:25
คุณนิ่งใส่เฉยๆใส่ไม่คุยด้วย ผญ ก็คงคิดได้แหละ คงไม่มีใครหน้าด้านขนาดติดตามถ้าเจอเหตุการณ์นี้นอกจากจะเป็น ผญ ที่ไม่มีทางหาผู้ชายได้อีกอะ

หรือไม่คุณก็พูดดีดีตรงๆไปเลยครับจะด๊กว่าครับ เอาใจช่วยนะครับ :)

first
29th July 2012, 15:39
เขาสวยป่าวอะ
คุณ จขกท ถ้าสวยก็จัดแล้วทิ้ง