PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยPrototype2แผ่นแท้

tstzxcv12
29th July 2012, 11:43
คือผมอยากรู้ว่าแผ่นแท้เกมนี้มันไม่ได้มีตัวให้ลงอยู่ในแผ่นหรอครับมันต้องโหลดมาลงหรอ?? เวนเนต์หอผมอย่างช้างี้ไม่ใช้ละน่ะ แต่ผมเห็นแผ่นมาจุมา7กว่าgbนิ ผมลงจากแผ่นไม่เป็นใช้ไหมช่วยบอกทีเวนแผ่นอย่างแพง

Azllen
29th July 2012, 11:55
คือผมอยากรู้ว่าแผ่นแท้เกมนี้มันไม่ได้มีตัวให้ลงอยู่ในแผ่นหรอครับมันต้องโหลดมาลงหรอ?? เวนเนต์หอผมอย่างช้างี้ไม่ใช้ละน่ะ แต่ผมเห็นแผ่นมาจุมา7กว่าgbนิ ผมลงจากแผ่นไม่เป็นใช้ไหมช่วยบอกทีเวนแผ่นอย่างแพง

มันต้องโหลดผ่าน steam รึปล่าวครับ ไม่แน่ใจเหมือนกัน เพราะผมก็ยังไม่ได้ซื้อ

tstzxcv12
30th July 2012, 08:41
ผมเจอละครับมัน มีมาให้ในเครื่องอย่างว่าอะละ ต้องลบแล้วลงใหม่ตอนแรกผมดันไปกดปิดตอนลง ดั๊นคิดว่ามันโหลดจากเนต์