PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีใครยังเล่น Max Payne 3 Multiplayer อยู่บ้างครับ

4Ib`z
29th July 2012, 14:17
ตามหัวข้อเลยครับ พอดีพึ่งซื้อเกมมาอ่ะครับใครยังเล่นอยู่ช่วยแนะนำทีนะครับ :)

boomman
29th July 2012, 14:22
แนะนำ อะไรบ้างละครับ ?

4Ib`z
29th July 2012, 14:26
โทษทีครับลืมบอกรายละเอียด
ช่วยแนะนำพวก Crew อ่ะครับ

thesheep
4th August 2012, 18:34
Max Payne 3 มี Multiplayer ด้วยเหรอครับเพิ่งรู้น่านี้
ตอนกด สโลโมชั่น จะเป็นยังไง สงสัย ?

EikueHD
6th August 2012, 11:42
Max Payne 3 มี Multiplayer ด้วยเหรอครับเพิ่งรู้น่านี้
ตอนกด สโลโมชั่น จะเป็นยังไง สงสัย ?
มี 2 กรณีครับ
1.ก็แบบ reddead redemption เลยครับ เรากด bullet time ใส่เค้าก่อนเราก็เห็นเค้าสโลวยิงเค้าตายปกติ แต่ถ้าเวลาเราโดน เราก็จะรู้สึกว่า ****ทำไมมันแม่นจังหวะ ประมาณนี้
2.ก็ถ้าเราติด perk กดสกิลพิเศษแล้วสโลว(กด shift) ก็จะสโลวทั้งคู่ แต่คนที่เป็นเหยื่อ จะเลื่อนเป้า หนืด ๆ ครับ เหมือนเวลาโดนระเบิดสตันใน COD
ซึ่งข้อเสียก็เยอะแยะครับ มันจะ bug ๆ แปลก แต่เดี๋ยวนี้ล่าสุดเข้าไปเล่นก็ดีขึ้นเยอะ ตั้งแต่ Ghost recon ออกมา ก็ไม่ได้เข้าไปเล่นเลย