PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่องเหล้าเบียร์นี่แหละ ขอระบายหน่อย

xxxlnwjung1
30th July 2012, 19:30
คือผมเป็นคนที่ไม่ชอบกินเหล้าหรือเบียร์ แต่ว่าถ้าเพื่อนชวนไปผมก็ไปนะไปสนุก ผ่อนคลาย

แล้วทีนี้เรื่องมันมีอยู่ว่า ผมไปกินก๋วยจั๊บตอน 3 ทุ่ม ร้านมันก็ใกล้จะปิดแล้ว
ร้านนี้อร่อยผมกินมาตั้งแต่เด็ก แต่ในวันนี้หลายปีผ่านไปพนักงานในร้านก็เปลี่ยนไป มีกระเทยเฒ่าอายุประมาณ 40 เพิ่มมา
เป็นหนึ่งในพนักงานหลายคน พอผมกินก๋วยจั๊บเสร็จ ผมก็ไปจ่ายตังค์ มันก็ถามผมว่า ผมอยู่ ม.ไหน ผมบอก ม.4 ครับ
มันก็ถามว่า "กินเหล้าเป็นมั้ย ร้านจะปิดแล้ว ร้านปิดแล้วกินเหล้ากับพี่มั้ย?" ผมรู้ว่าแล้วว่าอีกระเทยนี่มันคิดไม่ซื่อแน่นอน
ผมก็เลยบอกไปว่า "ไม่ดีกว่า ผมไม่ชอบ" เหมือนมันจะขึ้นอ่ะครับ มันโพล่งขึ้นมาว่า "เด็กน้อยปัญญาอ่อนกินเหล้าไม่เป็น"
ผมโมโหมากอ่ะ คำว่า"เด็กน้อย"นี่ผมมีปัญหากับมันมาก ถ้าคนในครอบครัวพูดผมไม่ว่านะ เพราะรู้ว่าเอ็นดูผม
แต่คนอื่นมันพูดเชิงดูถูกอ่ะ ผมโดนบ่อย มันทำให้ผมทะเลาะวิวาทบ่อยและทำให้เพื่อนผมซวยบ่อย เพราะผมโดนรุมบ่อยและเพื่อนผมก็ต้องช่วยบ่อย
ผมมีปัญหามากกับคำ คำนี้ เพียงแค่เพราะว่า ผมโกนหนวดเคราออกประจำแล้วก็ไม่สูบบุหรี่ทำให้ผมหน้าใสและดูไร้มลทิน ใช่ผมดูแลตัวเองดีผมภูมิใจ
ที่โรงเรียนไม่มีใครพูดคำนี้อ่้ะ เพราะรู้ว่าจะเป็นเรื่อง พออีกระเทยพูดผมปรี๊ดเลย ผมชกมันหงายเลยแล้วผมก็รีบเดินออกมาจากร้านแล้วไปเอารถ
ต่อไปนี้ผมคงกลับไปกินก๋วยจั๊บร้านนั้นไม่ได้อีกแล้วล่ะ ผมกลัวมันเอาผมคืน 5555

ถ้านายไปกินนะ โดนบั้มสกั้ม ไม่รู้ตัว อาจจะซวยได้ 5555

นึกภาพแล้วแบบ เอิ่มม.. ผู้เฒ่า วัย 40 :blush

แต่ว่ามันมีนมด้วยนะครับ ผมก็แปลกใจ แต่ตัวงี้ใหญ่กว่าผู้ชายอ่ะ

bararasza
30th July 2012, 19:44
เค้าพูดดูถูก จะให้เราไปกินไงครับ

ขอบคุณครับ ชกแหม่มเลย กระทืบซ้ำด้วย 55555+

Guardian
30th July 2012, 19:49
ผมไม่กินเหล้านะ เพราะผมดู คนที่ตั้งวงกินเหล้ามันยังไงไม่รู้อะเหมือน ซกมกอะ ผมกินแต่พวกค๊อกเทลอะครับ(ใครจะว่าผมแอ็คก็ได้นะ ผมไม่ว่า เพราะผมกินเป็นแต่แบบนี้) แล้วก็ไม่ได้กินบ่อยด้วย นานๆทีนึง

แต่ไอ่กระเทยนี้น่ากระทืบมากๆ มีนคง ... มากอ่ะมั่ง

ballba
30th July 2012, 19:51
ถ้านายไปกินนะ โดนบั้มสกั้ม ไม่รู้ตัว อาจจะซวยได้ 5555

นึกภาพแล้วแบบ เอิ่มม.. ผู้เฒ่า วัย 40 :blush

nakiann123
30th July 2012, 19:52
ถ้ามันถามผมว่า อยากได้มัสแต็งขับมั้ย ชัวร์ ผมไปแน่ 555555

jakajanwax
30th July 2012, 19:54
ปัญหามันไม่ได้อยู่ที่มันด่า มันอยู่ที่ว่าถ้านายไปจะโดนมัน***ตูดแน่นอน

act12348
30th July 2012, 20:21
ก็ให้แม่ไปซื้อให้สิครับ ฮ่าๆ เอ่อคือว่า คุณจ่ายตังค์ร้านยังครับ ? หรือ ชิ่ง :o

unsignmer
30th July 2012, 20:43
แก่ๆ แบบนี้ ตบให้กลิ้ง ปากหมาจริงๆ