PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แนะนำเกมแนว MMORPG หน่อยครับ

Shizuku
30th July 2012, 20:15
ตอนนี้เล่น DarkBlood อยู่ครับ เล่นรอ Guild war2
มันก็สนุกดีนะ แต่เล่นคนเดียว แถมภาพไม่ใช่แนวเลยรู้สึกเบื่อ เบื่อ
ใครมีเกมอะไรก็แนะนำหน่อยนะครับ
ขอภาพสวยสวย หน่อยนะครับ แนว MMORPG นะ

ไปหาโหลดเกมเก่าๆ อย่าง Perfect world มาเล่น
ภาพมันสวยกว่าเกมสมัยนี้เยอะเลย แต่ดันมีคนเล่นน้อย

แนะนำหน่อยนะครับ ~

ปล. Aion NA ก็ดันสมัครไม่ได้ ส่งลืมรหัสก็ไม่ได้ เว็บมีปัญหา เซ็งๆ

Edit : ผมอยากเล่นแบบคลิกมอน กดสกิล แนว Cabal, Forsaken world อะไรแบบนั้นอ่ะครับ เล่นแก้เซ็ง
พวก Action MMO นี้มันออกจะจริงจังเกินไป ฮ่า ฮ่า

kingmes
30th July 2012, 21:02
จัด RiaderZ ไปงาม ๆ ครับหรือไม่ก็รอ C9 กับ Blade & Soul แต่ถ้ารอไม่ไหวจัดเซิฟไปก่อนได้เลย

รู้สึกว่า Blade & Soul จะเป็นรอบ CBT อยู่นะ

worakorn3
30th July 2012, 21:07
Rusty Hearts ครับผม เล่นอยู่ เล่นเพลินๆ :gamer