PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีคนมาชอบผมครับ ( ครั้งแรกในชีวิตเลยนะเธอว์ 55555 )

HOLOGRAM
31st July 2012, 00:17
คือวันศุกร์ ผมไป โรงเรียนอื่น เพราะมีงาน ผมกับเพื่อนไปเข้าห้องน้ำกัน 3 คน ครับ คนนึงก็เข้าห้องน้ำปกติ อีกคนก็ปกติ ผมยืนรอ แน่นอนครับ วันนั้นไม่มีอะไรเกิดขึ้น 55555 http://image.ohozaa.com/i/8f5/LPQxn5.gif (http://image.ohozaa.com/view2/wdH0IAZSNH1kRFN9) ก็หลังจากวันนั้น 1 วัน เพื่อนผมมันบอกว่า '' เห้ยไอ้ ... มีคนมาขอเบอร์***อ่ะ '' ผมก็บอกว่า '' พูดเป็นเล่นไป '' มันก็บอกว่า '' จริงๆ มันยังให้กูเอาเบอร์***อยู่เลย '' มันก็บอกว่า '' เออ เดี๋ยวกูเอารูปให้ดู '' แล้วมันก็บอกว่า '' เพื่อนกูบอกว่า หน้า***ขาวๆ ( อยู่แล้วครับ ซีด เป็นตีนไก่เลย ล้อเล่นๆ ก็ขาวนะ ) ตี๋ๆ ( ตกลงคือ ผมไม่หล่อ จบ ) ผมก็บอกเพื่อนว่า '' ***อย่ามาล้อเล่นนะ*** '' กูหวังสูง '' ถ้า***ล้อเล่น กูจะเหยียบหน้า*** '' มันก็บอกว่า '' เออ เดี๋ยวกูนอนให้เหยียบเลย '' แน่นอนครับ คนที่ผมชอบ ( ได้ยังไงไม่รู้ ) ผมกลับหวังสูงได้ขนาดนี้ เพราะอะไรกันนะ หน้าตาก็ยังไม่เห็นแต่เพื่อนบอก น่ารักครับ และ เป็นที่แน่นอนครับ กระทู้นี้ มีแต่ความไม่แน่นอนเต็มไปหมดเลย ผมจะมาบอกว่า มีคนมาชอบผม แค่นี้แหละ ( โอโห้ อย่างหล่อ ) ปล.ถ้าพรุ่งนี้ เพื่อนเอารูปมาให้ เดี๋ยวผมจะเอามาโพสนะ ( คิดว่านะ ) ก็ผมหวังสูงมากเลยครับ แบบ ถ้าเค้าชอบผมนะ ผมจะให้เค้าพิสูจน์ด้วยการให้ยอมให้ผมกอด แน่นอนครับ ถ้ายอมให้กอดนี้ ผมรักเลยครับ ผมเป็นคน Romantic นะแก 55555 ซึ่งดูแล้ว ถ้าจะยาก ( ยากมาก ) ก็อย่างว่าครับ ผมเป็นคนหวังสูง แต่ถ้าคนนี้ผิดหวัง เห็นที ผมคงต้องออกล่าเหยื่อล่ะ ^^ จริงๆนะ ถ้าคนนี้ทำเป็นเล่นผมจะด่าเลยอ่ะ ( ไม่ถึงขั้นนั้นหรอก ) คือเอาจริงๆนะ ถ้าชอบผมจริงๆก็ดี แค่นี้แหละ มาเล่าความสุขให้ฟัง ^^

ปล.ที่ใช้คำหยาบ เพื่อความให้ได้อรรถรสในการอ่านนะครับ และอ้างอิงมาจากเรื่องจริง !!!

ballba
31st July 2012, 01:23
รู้ว่ามีคนรัก แต่ยังไม่เคยเห็นหน้ากัน บางทีมันก็มีความหวังแล้วครับ แต่ก่อนผมก็เป็น

ยิ่งแต่ก่อนผมเอาไม่เลือกด้วย 5555

แต่เดี๋ยวนี้ไม่ละ = =

คำแนะนำจากผู้มากประสบการณ์ครับ...เป็นผมถึงมีคนมาแอบชอบก็ขอให้เห็นหน้าก่อนเหอะ เพราะแอบชอบหลายคนเหลือเกิน ไม่รู้ใครสวยไม่สวย

ปล.โดนแอบชอบอยู่ฝ่ายเดียวทรมานเหมือนกันครับ ทำไรแทบไม่ถูก

เพราะผมเคยซวยไงผมถึงเลิกไปนานละ

จำได้เลย ตอน ม.ต้นเนี่ยหละ มีคนมาชอบ ถึงขั้นแบบ ขอมีอะไรกับผมด้วย

พอเห็นหน้าที อื้อหือ ..... หาข้างทางยังดีกว่าเยอะ 555 :rofl

dojo123753951
31st July 2012, 19:41
รู้ว่ามีคนรัก แต่ยังไม่เคยเห็นหน้ากัน บางทีมันก็มีความหวังแล้วครับ แต่ก่อนผมก็เป็น

ยิ่งแต่ก่อนผมเอาไม่เลือกด้วย 5555

แต่เดี๋ยวนี้ไม่ละ = =

คำแนะนำจากผู้มากประสบการณ์ครับ...เป็นผมถึงมีคนมาแอบชอบก็ขอให้เห็นหน้าก่อนเหอะ เพราะแอบชอบหลายคนเหลือเกิน ไม่รู้ใครสวยไม่สวย

ปล.โดนแอบชอบอยู่ฝ่ายเดียวทรมานเหมือนกันครับ ทำไรแทบไม่ถูก

Ghost_Angle666
31st July 2012, 19:46
น่าอิจฉาง่ะ ^^

black jack sdppd
31st July 2012, 19:54
ผมว่าก็ดีนะครับเป็นอะไรที่ดูดี น่าอิจฉา
แต่ขอโทษนะครับ ที่บอกว่าจะพิสูจน์โดยการยอมให้กอดเนี่ย โดยส่วนตัวผม ผมว่านั่นไม่ใช่ความรักหรอกครับ มันเป็นความใคร่มากกว่า
คือประมาณว่า ยังไม่เห็นหน้าก็จะมากอดเหรอ ผมว่าวิธีที่ดีที่สุดมันน่าจะ มานั่งคุยกันกันมากกว่านะครับ
ลองใจ ถามนิสัยไปในตัว
แต่เอาเหอะไม่อยากขัดใจคุณน่ะครับ ก็ขอบอกเลยว่า
มันเป็นอะไรที่โชคดี แบบโคตรๆน่ะครับ
ขอให้คุณสมหวังนะครับ
ฮ่าฮ่าฮ่า

espadapat
31st July 2012, 20:04
สำหรับผมโคตรธรรมดาเลยตอนม.ต้นอยู่สห ตอนเเรกผู้หญิงคนนึงชอบเพื่อนสนิทผมอยู่ดีเขาก็เปลี่ยนใจมาชอบผมไม่รู้ว่าอะไรงงเลย55 เพื่อนผมบอกห้ามคบผมเลยไม่เอาเเต่เขาก็ตื้อไม่เลิกพอม.ปลายผมอยู่ช.ล้วนทีนี้ละเกือบงานเข้าเเล้วมันเดินมาสกิดผมอะเซงเลย

atomza07
31st July 2012, 20:27
อิจฉาว้อยยยยยยยยยย 55555 ผมเป็นแค่เด็ก ม.ปลายธรรมด๊าธรรมดา ปัญหาอยู่ตรงที่ว่า ผมไร้ความสมารถมนการม่อหญิง

markza03
31st July 2012, 20:45
จขกท อยากกอดเลย เรอะ - -*

ผมก็มีคนมาชอบนะ และก้รู้ว่าคือใคร แต่ เราดันไปชอบอีกคนซะนี่ แล้วเขา คนนั้นก็มีแฟน แล้ว เห็นมารับ หน้า วิทยาลัย เลย เจ็บ ปวดรวดร้าวเหลือเกิน :(

keroro07
31st July 2012, 20:48
อย่าเพิ่งกอดสิครับ มันเเค่ความใคร่ ไม่ใช่ความรัก ถ้าความรักต้องมากจากใจ ไม่ใช่ร่างการ ลองถามประวัติ หรือสิ่งที่ชอบดูสิครับ อาจจะเข้ากันก็ได้ ครับ เเต่ผมอิจฉาอะ มีคนมาชอบ เเต่ผม no เลย เดวรอม.ปลายก่อน

GuPeKsAdz
31st July 2012, 20:52
ขอโพสไว้ รอพรุ้งนี้ ย้อนมาดูรูป อิอิ

ckdh
31st July 2012, 20:55
มีคนชอบ ดีเนอะผมมีแต่คนเกลียด

sirasit
31st July 2012, 21:07
พอมีคนมาชอบแล้ว อย่าเปลี่ยนนิสัยตัวเองล่ะ ที่เค้าชอบคงชอบในแบบที่เป็น

JKGMomo
1st August 2012, 07:46
ผมว่าอย่าเอารูปเค้ามาโพสเลยครับ ถ้าผมชอบคุณๆเอารูปผมมาโพสเเล้วบอกคนอื่นว่าผมชอบคุณ ถ้าผมรู้ผมคงเลิกชอบคุณอะ

Igotyoubaby
1st August 2012, 08:07
มีคนมาชอบก้ดีแล้ว แต่อย่าเอาเค้ามาประจานอ่ะดีที่สุด

Minoritanz!
1st August 2012, 08:12
เผอิญผมชอบเป็นผู้ล่าครับ =w="

Capathia
1st August 2012, 08:23
ยังไม่รู้จักกันเลยจะกอดแล้วหรอ ข้ามขั้นเร็วไประวังจะอดนะ