PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : I/O device error ช่วยหน่อยคับ

BumBerCrost
31st July 2012, 20:10
ิอ่า พูดหน่อยนะคับคือว่าผมซื้อthe sims 3 มา(แผ่นปลอม)พอผมinstallเเล้วมันไม่ติดเเล้วเขาบอกว่าให้ก๊อปไฟล์ลงdrive d ก่อนผมก้อทำเเต่พอก๊อปอยุ่มันก้อขึ้นมาอย่างนี่คับ
Cannot copy setup4 : the request could not be performed because of an I/O device error เเบบนี้นะคับมีวิธีเเก้ไหมคับที่ไม่ต้องformatนะคับ
ขอบคุนคับ
ปล.มันเปนเเค่ไฟล์เดียวนะคับเเล้วก้อเปนเฉพาะเครื่องผมด้วยผมลองลงเครื่องพี่ผมผ่านคับ

venom_naja
1st August 2012, 20:51
ลองก็อบใน windows PE หรือ ใน Save mode ดูหรือยังครับ มันอาจช่วยคุณได้