PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เฮ้อ!! วันนี้นอนไม่หลับอีกแล้วครับ TwT

LoVEGothic
1st August 2012, 04:21
ไม่รู้เป็นโรคอะไรนอนไม่หลับอีกแล้ว เริ่มเครียดละเป็นแบบนี้ติดต่อกันมา4วันละ เฮ้ออ !!

ระบาย

nuiblackedit
1st August 2012, 04:24
ปกติครับ หากมีเรื่องที่คิด ทั้งเครียด ไม่เครียด รู้ตัว ไม่รู้ตัว

CodeFinkKun
1st August 2012, 04:27
ปิด คอม เลย คับ ทำอยาง อืน เอาดีกว่า

avenged59
1st August 2012, 04:40
กินยานอนหลับเลยครับ (หลับยาวเลย) :o
หาอะไรทำให้เพลินๆ เดี๋ยวก็หลับไปเองแหละครับ :)

LoVEGothic
1st August 2012, 05:53
อ้าวว ไปนอนกันแล้วเหรอออ อยู่คุยเป็นเพื่อนกันก่อนไม่ได้ไง :yes

Jokibuy
1st August 2012, 06:22
ถ้าติดเอโรเกะ ให้เล่นเอโรเกะซะ เพราะสาวที่โมเอะ จะทำให้คุณนอนหลับ + ฝันถึงเธอคนนั้นด้วยครับ ผมพูดจริงๆไม่ได้โม้ :cool:

next_step2012
1st August 2012, 09:12
เมื่อคืนผมก้อนอนไม่หลับเหมือนกัน แต่เหตุที่นอนไม่หลับเพราะ มีรถ กระบะไม่ติดแผ่นป้ายทะเบียนมาจอดรถหน้าบ้านผม ท่าทางมีพิรุทสุดสุด จอดตีคู่กับรถผม ผมเลยนั่งดูอยู่พักนึง ****เปิดไฟนั่งดูดยากันในรถ พอดูดเสร็จ ****ลงมาจากรถเดินไปเดินมาตรงหน้าบ้าน พอมีคนเดินผ่านมา มันก็ไป ผมจะอัด วีดีโอไว้ มือถือเจ้ากรรมก็ ดันแบตหมดอีก คนที่อยู่ในรถ ท่าทางเพิ่ง สึกจากพระมา หมาด หมาด เพราะสายสิญ ที่คอยังอยู่เลย แถมหัวเม่งทั้งสองคนเลย เฮ้อ มาทำงานวันนี้เลยง่วงมากมาย

Jomzababin
1st August 2012, 09:27
ของผมนอนไม่กลับ หยิบโทรศีพท์ เปิดยูทูปหาเมะดูหลับคาจอ ฮ่าๆ

ต้องเอาแมะแบบน่าเบื่อๆด้วยน่ะเอ้อ..!!!

BoomSuperNoob
1st August 2012, 10:04
นอนไม่หลับใช่ไหมครับ หรือว่าไม่ได้นอน

เพราะผมเคยอ่าน มันมีโรคนอนไม่หลับมรณะ

โดยที่นอนไม่หลับเลย แบบไม่มีสาเหตุ

ไม่รู้กี่วันถึงจะตาย ผมก็จำไม่ได้ละ

14752
1st August 2012, 10:11
นอนไม่หลับใช่ไหมครับ หรือว่าไม่ได้นอน

เพราะผมเคยอ่าน มันมีโรคนอนไม่หลับมรณะ

โดยที่นอนไม่หลับเลย แบบไม่มีสาเหตุ

ไม่รู้กี่วันถึงจะตาย ผมก็จำไม่ได้ละ

ขู่ให้ไปนอนสินะแบบนี้ คงได้ผล