PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีใครเล่น Assassin's Creed Revelations มั่งครับ...

MakeMeMelt
1st August 2012, 17:58
ใครมีตัว Crack เข้าเล่น Desmond Journey แล้วไม่ แครช มั่งครับ คือวิธีที่ลองหาดูตามเว็บปรกติที่ให้ไปเปิด Offline Mode ใน Ubisoft game Launcher มันใช้ไม่ได้แล้วอ่ะครับ (หรือว่าผมทำผิด:confused:) เพราะมันเปลี่ยนเป็น uPlay และ...

ช่วยทีครับเล่นรอภาค 3 (ภาค 5:))อ่ะอยากเล่นเองไม่อยากเปิด youtube ดูอ่าครับ...

ตัวเกมเป็นของ skidrow นะครับ...

RlucksN
1st August 2012, 18:36
เปิดยูทูปดูเลยครับ มันมีแค่ให้เราเดินไปตามทางเรื่อยๆแล้วเดสมอนจะเล่าประวัติของตัวเองในสมัยเด็ก ความทรงจำที่"ตัวเองทำเป็นลืมไป"

I am Assassin...

portroyal111
1st August 2012, 22:14
แครกแก้เด้งหลุดผมก็ลองมาเยอะนะ แต่ก็เหมือนเดิม