PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเรื่อง sony vegas pro 11 หน่อยครับ

kasidit135
2nd August 2012, 20:55
คือว่าเมื่อก่อนก็ใช้ได้เหมือนปกติครับ แต่มีอยู่ช่วงนึงที่ไม่ค่อยได้ใช้เท่าไหร่ พอจะมาใช้
ก็ดันมีปัญหาอีก คือ ภาพรีวิว ของวีดีโอ ไม่ขึ้นอ่ะครับเป็นสีดำเลย
พอมันไม่ขึ้น เราก็เลยไม่รู้ว่าจะตัดต่อยังไง ไม่รู้ถึงผลที่ออกมาเลย :(

chikuva
3rd August 2012, 00:51
ยังไม่เคยเป็นเลย ลองลบออกลงใหม่แล้วก็ลงอ crack ให้เรียบร้อยครับ

kasidit135
3rd August 2012, 13:54
ลองลงใหม่แล้วครับ ก็แบบเดิม ลองจากหลายๆที่เลย บางตัวก็ติดคีร์ไม่ผ่านบ้าง ทั้งๆที่ทำตามวิธีแล้ว
มีตัวแนะนำไหมครับ หรือโปรแกรมอื่น เพราะผมก็ไม่ค่อยทราบ เรื่องโปรแกรมตัดต่อซักเท่าไหร่
ใช้เป็นแต่อันนี้ -_-"