PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : วิจารณ์ TOTAL RECALL คนทะลุโลก ครับ

ChrisHemsae
3rd August 2012, 01:59
ส่วนตัว สนุกมากครับ ไปดู แฟรี่ ขอนแก่น วันแรกเลย (เพราะ กลัวโดน สปอย )
มันส์มาก คาดเดาไม่ถูก พอ พอ กับ เวอร์ชั่น อาร์โนลด์
CG เยี่ยมมาก โดยเฉพาะ ตัว นักแสดง โคลิน แฟล์เรล ( ส่วนตัวชอบมาก ) แสดงได้สมบทบาทมาก เคต แสดงได้ ร้าย และเซ็กซี่ ในเวลาเดียวกัน
ส่วน เจส หนัง เรื่องนี้ ดูแสดง เป็นคนซื่อๆ ยังไง ไม่รู้นะ 5555
รอคนต่อไป มา วิจารณ์ ครับ

thanet
3rd August 2012, 02:41
สนุกมากๆ เลยครับ แต่ภาพทำไมมันแปปๆ แวบๆ ยังไงก็ไม่รู้ ผมให้10เลยครับ นี่แค่เปิดฉายวันแรกนะ คนเต็มโรงเลย สุดยอดจริงๆ:clap

Nightaudit
3rd August 2012, 06:40
สนุกดีครับ..เพียงแต่รู้สึกเหมือนมันขาดอะไรบางอย่าง บอกไม่ถูกเหมือนกันครับว่าอะไร

SemIFaIL
3rd August 2012, 09:41
ส่วนตัว สนุกมากครับ ไปดู แฟรี่ ขอนแก่น วันแรกเลย (เพราะ กลัวโดน สปอย )
มันส์มาก คาดเดาไม่ถูก พอ พอ กับ เวอร์ชั่น อาร์โนลด์
CG เยี่ยมมาก โดยเฉพาะ ตัว นักแสดง โคลิน แฟล์เรล ( ส่วนตัวชอบมาก ) แสดงได้สมบทบาทมาก เคต แสดงได้ ร้าย และเซ็กซี่ ในเวลาเดียวกัน
ส่วน เจส หนัง เรื่องนี้ ดูแสดง เป็นคนซื่อๆ ยังไง ไม่รู้นะ 5555
รอคนต่อไป มา วิจารณ์ ครับ

กะว่าจะไปดูวันนี้อยู่อะ 555 จขกท. ก็อยู่ ขก. เหมือนกันเหรอแต่ผมไปดูที่ โล อะ

ChrisHemsae
3rd August 2012, 11:49
กะว่าจะไปดูวันนี้อยู่อะ 555 จขกท. ก็อยู่ ขก. เหมือนกันเหรอแต่ผมไปดูที่ โล อะ
ครับผม คนขอนแก่น แท้ แท้ เรียน อยู่ ขามแก่นครับ ม.5 คุณ SemIFaIL เรียนอยู่ไหน ชื่อไรครับ

NinjaBoiler
3rd August 2012, 15:22
ข๋อยก็คนขอนแก่นเด้อพี่น้อง หนังม่วนหลายๆ เบิงไปเบิงมาคือ เกม DEUS EX แท้ๆ

wAkie
3rd August 2012, 17:53
เนื้อเรื่องแนวๆ the borne identity + i robot

SemIFaIL
3rd August 2012, 21:11
ครับผม คนขอนแก่น แท้ แท้ เรียน อยู่ ขามแก่นครับ ม.5 คุณ SemIFaIL เรียนอยู่ไหน ชื่อไรครับ

ผมลูกหลานคน ขก.(พ่อคนขก.แท้) ครับ เรียนปี 1 มอขอ นั้นแหละ

หนังสนุกมาก บู๊กันถึงตอนจบเลยทีเดียว ผมให้ 8/10 เรื่องนี้

tatooman007
3rd August 2012, 22:53
อิอิ ยังไม่ได้ดู แต่อยากรู้ว่าเนื้อเรื่อง มันเหมือนกับยุคที่ อาร์โนลด์ เล่นอ่าเปล่า อิอิ

11rd
4th August 2012, 02:05
เนื้อเรื่องแนวๆ the borne identity + i robot

ผมว่าที่ท่านกล่าวมา 2 เรื่องนี้มันออกทีหลังเรื่องนี้นะ...แต่เรื่องที่ผมอยากจะดูมากที่สุดคือ Blade Runner อยากดูว่ามีใคจะรเอาเรื่องนี้มา รีบูตใหม่

Winters
4th August 2012, 03:03
Blade Runner เขาไม่มีรีบูตครับ แต่มีโปรเจค จะทำภาคต่อครับ *-*

Jomzababin
4th August 2012, 18:05
สนุกดีครับ....ชอบมากๆฮ่าๆ

Maxthon
4th August 2012, 19:43
สนุกๆมากครับ ผมชอบมาก แต่ฉากบู้ทีไรผมง่วงทุกทีเลย ไม่รู้ทำไมตามันจะหลับซะให้ได้= =''
อ้อฉบับเก่าเนี่ย ตอนจบมันเป็นพระเอกมันฝันอยู่ในรีคอลปะครับ จำได้ลางๆดูตอนเด็กมากๆ

ปล.ผมไปดูกับเพื่อน ตอนแรกผมบอกกับเพื่อนว่าผมดูฉบับเก่าแล้ว มันมีนม3เต้าด้วย เพื่อนมันก็ไม่เชื่อกัน พอภาคนี้มีอีก เพื่อนมันอึ้งกันหมดเลย :rofl