PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : prototype 2 ขอวิธผ่าน event ทั้งหมดหน่อยครับ

ldannaruto
3rd August 2012, 10:58
ใครที่ทำ event เสร็จหมดเเล้วช่วยบอกหน่อยคนีบ

ผิดกระทู้โทษทีครับ

gavggame
3rd August 2012, 11:01
ผมผ่านหมดแล้วครับ ให้บอกหมดก็เยอะเกินไปครับ ผมว่าอันไหนเล่นได้เล่นไปก่อนครับ ไม่ผ่านก็ลองหาทางอื่น ไม่เข้าใจศัพท์อังกฤษก็เปิด DICTIONARY ดู
แต่ถ้ายังไม่ผ่านจริงๆ ก็ไปดู วอคทรู ในยูทูปครับ หรือขี้เกียจก็ ระบุมิชชั่น มาถามผมได้เลย ทุกเรื่องโพรโทไทป์2

jamesz
3rd August 2012, 11:05
บอกได้คำเดียว มันง่ายมากกก ติดตรงไหนถามได้นะครับ

beeking
3rd August 2012, 11:49
บอกได้คำเดียว มันง่ายมากกก ติดตรงไหนถามได้นะครับ

ผมอยากรู้ว่าทำไมผมเล่น event infection spreader ไม่ได้คับ

jamesz
3rd August 2012, 11:52
อันนี้ไม่ยากครับ ให้เราไปเล่นในเขต สีเขียว ไม่ก็เหลือง ให้เราไปฐานทหาร จะเห็นถังสีฟ้าลายสีแดง ให้เราไปชกนึงครั้งแล้วเอามันออกมาแล้วหนีไปเลยครับที่นี้ให้ไปที่คนเยอะๆแล้ววิ่งไปหาครับจะทำให้คนติดเชื้อและก็วิ่งไปเรื่อยๆให้คนติดเชื้อเยอะๆ ก็จะได้เอง

beeking
3rd August 2012, 12:11
อันนี้ไม่ยากครับ ให้เราไปเล่นในเขต สีเขียว ไม่ก็เหลือง ให้เราไปฐานทหาร จะเห็นถังสีฟ้าลายสีแดง ให้เราไปชกนึงครั้งแล้วเอามันออกมาแล้วหนีไปเลยครับที่นี้ให้ไปที่คนเยอะๆแล้ววิ่งไปหาครับจะทำให้คนติดเชื้อและก็วิ่งไปเรื่อยๆให้คนติดเชื้อเยอะๆ ก็จะได้เอง

ลองทำแล้วนะคับ แต่ยังไม่ได้เลย

beeking
3rd August 2012, 12:19
และขอถาม เรื่อง event Grenade Artist อีกคับ ว่ามันคืออะไรเล่นยังไง ขอบคุณคับ