PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเกี่ยวกับเน็ตทีครับ

kurapika
4th August 2012, 20:20
ถ้าผมซื้อตัวปล่อยสัญญาณWIFI มาเพื่อให้พี่ที่อยู่บ้านข้างๆได้ใช้เน็ตด้วย คืออยากจะถามว่า มันจะแชร์เน็ตกันไหมครับ

ผมกลัวว่าถ้าเผื่อพี่เขาโหลดอะไรแล้วผมจะแลค ถ้ามันแชร์กันมีวิธีที่ทำให้มันไม่แชร์กันไหมครับ

เน็ตผม 7เม็กครับ

ขอบคุณครับ

chuydom1
4th August 2012, 20:29
ท่าอีกท่างโหลดอ่าไรก็แลคอยู่แล้วและนะ [เท่าที่เคยใช้]

Zerg
4th August 2012, 20:33
ถ้ากลัวเค้าเเย่งเน็ตก็อย่าดีกว่าครับ

เเต่มันเปิด-ปิดได้นิครับ เเต่ถ้าเกิดคุณปิดเเล้วเค้ามาถามว่า ปิดทำไม เปิดให้หน่อยสิ คุณจะกล้าขัดพี่เค้ามั้ยหละครับ เเค่นั้นเเหละ