PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เน็ต Wifi ของ Ture กับ 3bb

IaMFusE
5th August 2012, 01:52
อยากรู้ว่า ของค่ายไหน ใช้งานดีกว่ากันอ่ะครับ
ตอนนี้ใช้ของ 3bb แพคเก็ตเดือนละ 100 อยู่อะครับ
เลยว่าจะลองไปใช้ Ture ต้องทำยังไงมั้งเหรอ แล้วดีกว่า 3bb มั้ย
ปล.เอาไว้เล่นอยู่หอครับ ใช้เล่นเกมมั้งทำงานมั้ง

chikuva
6th August 2012, 02:28
ใช้ 3bb ต่อไปดีแล้วครับถูกกว่ากันเยอะ ความเร็วก็ไม่ได้ต่างอะไรอยู่ที่จำนวนคนใช้มากกว่า

GhrandJGth
6th August 2012, 14:20
ใช้ 3bb ต่อไปดีแล้วครับถูกกว่ากันเยอะ ความเร็วก็ไม่ได้ต่างอะไรอยู่ที่จำนวนคนใช้มากกว่า

เหมือนท่านนี้ครับ
ของผมใช้ 3bb wifi เหมาจ่าย 99 บาทต่อเดือน ความเร็วเฉลี่ยประมาณ 9 MB ครับคุ้มจริง ๆ
ปล.มันขึ้นอยู่กับพื้นที่ด้วยน่ะครับ ลองถามคนที่เคยใช้ดูแถวบ้านก็น่าจะตัดสินใจได้ครับ

John Marston
6th August 2012, 16:15
เหมือนท่านนี้ครับ
ของผมใช้ 3bb wifi เหมาจ่าย 99 บาทต่อเดือน ความเร็วเฉลี่ยประมาณ 9 MB ครับคุ้มจริง ๆ
ปล.มันขึ้นอยู่กับพื้นที่ด้วยน่ะครับ ลองถามคนที่เคยใช้ดูแถวบ้านก็น่าจะตัดสินใจได้ครับโอ้ มันแรงก่วาเน็ตบ้านอีกเหรอครับ

LoVEGothic
6th August 2012, 16:18
ถ้าอยู่กรุงเทพอ่ะใช้ทรูอะดี ถ้าอยู่ต่างจังหวัด 3bb อะแหล่มสุดละ