PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : prototype2

bankproto
5th August 2012, 13:42
ถ้าซื้อแผ่นแท้แล้วปัญหามันจะหายไหมครับพวกหลุดกินแรมอะไรแบบเนี้ยอ่าครับ พอดีจะซื้อ

bankproto
6th August 2012, 17:30
เงียบเลย ฮือๆๆๆๆ

Velvet
6th August 2012, 19:11
ถ้าซื้อแผ่นแท้แล้วปัญหามันจะหายไหมครับพวกหลุดกินแรมอะไรแบบเนี้ยอ่าครับ พอดีจะซื้อ

เรื่องหลุดไม่แน่ใจ แต่กินแรมเหมือนเดิมครับแถมบางคนเล่นไม่ได้ด้วย อาการเหมือนเถือนเกือบทุกอย่าง

ปล.ส่วนตัวสนับสนุนให้ซื้อเกมแท้อยู่แล้ว แต่เกมมันปัญหาเยอะจริงๆ กลัวซื้อมาแล้ว จขม. เล่นไม่ได้เหมือนเดิมจะพาลเซงเสียดายเงิน = =

bankproto
7th August 2012, 18:27
ครับงั้นไม่ซื้อและเกมทำมาไม่ดี T-T

[ManGildFord]
7th August 2012, 18:46
เรื่องหลุดไม่แน่ใจ แต่กินแรมเหมือนเดิมครับแถมบางคนเล่นไม่ได้ด้วย อาการเหมือนเถือนเกือบทุกอย่าง

ปล.ส่วนตัวสนับสนุนให้ซื้อเกมแท้อยู่แล้ว แต่เกมมันปัญหาเยอะจริงๆ กลัวซื้อมาแล้ว จขม. เล่นไม่ได้เหมือนเดิมจะพาลเซงเสียดายเงิน = =
อ่าวจริงดิ พรุ่งนี้จะไปซื้ออยู่ละ เจองี้ง่อยเลยแหะ T T
ปล.แต่ผมลองเล่นเถื่อนก็ไม่หลุดสักครั้งเลยแหะ

bankproto
7th August 2012, 19:20
ทำไมคนอื่นไม่เป็น-0-

สิ่งเล็กๆที่เรียกว่าเกมส์
7th August 2012, 19:39
เป็นที่คอมหรือเป็นที่เกมทำไมผมไม่เป็นหละ ?

Velvet
8th August 2012, 08:07
เป็นที่คอมหรือเป็นที่เกมทำไมผมไม่เป็นหละ ?

มันเป็นได้ทั้ง 2 อย่างแหละครับ คือจริงๆแล้วเกมนี้สตูดิโอยังทำของแพตฟอร์ม PC ได้ไม่สมบูรณ์ด้วยซ้ำ (จากอาการ Memory leak) แถมเกมของเครื่อง PC ยังไม่ทันออกมาดูโลกสตูดิโอก็ถูกปิดอีก

มันเลยเน่าทั้งพวก Driver ต่างๆในคอมมันไปขัดการทำงานของเกมเลยเล่นไม่ได้

แต่พวกเล่นแท้นะตอนนี้บอกว่า "ไม่ใช่ไม่มีแพชเลย มีแพชไปบ้างแล้วที่เกี่ยวกับระบบเกม แต่ยังไม่มีการแพชเรื่อง Driver และ Memory leak แต่อย่างใด" ซึ้งก็เลยยังหวังได้ว่าจะมีแพชแก้อาการพวกนี้ในอนาคตครับ

;1405825']อ่าวจริงดิ พรุ่งนี้จะไปซื้ออยู่ละ เจองี้ง่อยเลยแหะ T T
ปล.แต่ผมลองเล่นเถื่อนก็ไม่หลุดสักครั้งเลยแหะ

ถ้าเล่นได้ปกติ จัดแท้เลยก็ได้ครับดีกว่าเถื่อนแน่นอน :yes