PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โดนตัดสายทิ้ง ( รู้สึกแย่อีกแล้ว )

HOLOGRAM
5th August 2012, 13:50
คือ OK เธอโทรมา ซึ่งผมก็กำลังเล่นเกมอยู่ครับ ( มันไม่มีอะไรทำจริงๆครับ ) แล้วก็ไม่ค่อยได้คุยอะไรกันมาก ( ไม่ใช่ว่าผมจริงจังกับการเล่นเกมนะ แต่ไม่รู้จะคุยอะไรครับ )
OK เธอก็เราเรื่องคนที่เธอเกลียดให้ฟังสักพัก แล้วเงียบๆครับ ผมก็ฟังเธอร้องเพลงบ้างอะไรบ้าง ผมก็นั่งฟังไปเรื่อยๆครับ แต่เหตุการณ์ก็เกิดขึ้นครับ
ก็เธอก็เรียกผม '' เกมๆ วางก่อนนะ '' ผมถามว่า '' ทำไมอ่ะ '' เธอบอกว่า '' อื้ม ไม่มีไรหรอก '' ผมก็ถามอีกว่า '' มีอะไร '' แล้วเธอก็ตอบว่า '' อื้มม วางก่อนนะ เดี๋ยวโทรไปใหม่ แค่นี้แหละ '' ตื๊ดดดดด
คือ มันเอาผมกดออกจากเกมเลยครับ ไม่มีอารมณ์เล่นเลย หลังจากนั้น ตามมาด้วยอาการแย่ๆครับ คือที่แย่ก็เพราะว่า เธอวางแบบไม่ใยดีผมเลย
ถ้าจะบอกว่า '' ไม่อยากให้เล่นเกมก็บอก '' ก็ได้ ผมก็จะกดออก แต่นี้วางเลยครับ แบบอึ้งอ่ะ ทุกทีก่อนเธอจะวาง เธอจะต้องมีเหตุผลบอกก่อนครับ
แต่นี้ไม่มี คิดหนักเลยครับ OK ครับ ผมเล่นเกม เธออาจจะคิดว่า ไม่สนใจ แต่มันไม่ใช่ครับ ผมสนใจมากกว่าที่เธอคิดด้วยซ้ำ หรือ เธอเบื่อผม หรือ ผมเป็นไอ้โง่คนนึง ที่ไม่รู้อะไรเลยย หรือ ผมเป็นไอ้บ้าาที่ไม่เคยสนใจเธอ หรือ ผมโดนทิ้งแล้ว แน่นอนครับ
มันอาจจะเป็นไปได้ทั้งหมด ( เท่าที่ผมคิดนะ ) มันแย่มากครับ ถึงตอนนี้ ผมแค่อยากจะถามเธอว่า ทำไมแค่นั้นเองแหละครับ
เหตุผลอื่นคงจะไม่ค่อย ( มันแย่ขึ้นทุกทีนะ ) ผมทำตัวห่างเหินเหรอ ผมว่าไม่นะ เพราะผมก็โทรหาเธอจะทุกครั้งไป ถ้าที่เธอวางไป จะบอกว่ารบกวน OK ครับ ยังบอก แต่นี้ไม่บอกเลยครับ ว่าเรื่องอะไร ผมคงโดนเบื่อจริงๆแล้วมั้งเนี่ย

ปล.วันนี้มาระบาย !!!

CanDiiZ
5th August 2012, 13:54
วางเพราะสายซ้อนอ๊ะป่าวววว รีบเชียว -0-

( สร้างความร้าวฉาน ) :o

HOLOGRAM
5th August 2012, 14:16
วางเพราะสายซ้อนอ๊ะป่าวววว รีบเชียว -0-

( สร้างความร้าวฉาน ) :o

- - โห่่ ไม่รู้สิครับ อาจจะเป็นไปได้ ( มั้ง ) ปล.ให้กำลังเหลือหลายนะนายเนี่ย ^^ ก็แล้วแต่ครับ ผมไม่พาลคนอื่นหรอก

arabas
5th August 2012, 14:22
เขารู้หรอว่าตอนโทรคุณกำลังเล่นเกม (หรือว่าโทรศัพ์แบบมีภาพให้เห็นตอนคุย :eek:) แล้วคุณไม่ลองโทรไปหาเธอบ้างล่ะแล้วถามไปตรงๆ อย่าเดาเองไม่สนุกหรอก บางครั้ววางสายไม่ต้องมีหตุผลก็ได้อาจจะคุยแล้วคุณไม่คุยเลยเบื่ออะไรทำนองนี้อ่ะ

ป.ล. ใจเย็นๆ

HOLOGRAM
5th August 2012, 14:27
เขารู้หรอว่าตอนโทรคุณกำลังเล่นเกม (หรือว่าโทรศัพ์แบบมีภาพให้เห็นตอนคุย :eek:) แล้วคุณไม่ลองโทรไปหาเธอบ้างล่ะแล้วถามไปตรงๆ อย่าเดาเองไม่สนุกหรอก บางครั้ววางสายไม่ต้องมีหตุผลก็ได้อาจจะคุยแล้วคุณไม่คุยเลยเบื่ออะไรทำนองนี้อ่ะ

ป.ล. ใจเย็นๆ

ไม่รู้สินะ เมื่อกี้เธอโทรมา ผมรับไม่ทัน ผมโทรไปใหม่ โทรบอก แปปนึงเดี๋ยวโทรไปใหม่ ไม่ถึง 5 วิเลยครับ อีกทีเธอโทรมา ไม่ถึง 1 นาทีเธอบอกว่า เอาโทรศัพท์ไปเปลี่ยนกรอบ

first
5th August 2012, 14:29
okผมเดาแฟนคุณกำลังอยู่กลับใครบางคน (อาจเป็นไปได้นะ)

HOLOGRAM
5th August 2012, 14:31
okผมเดาแฟนคุณกำลังอยู่กลับใครบางคน (อาจเป็นไปได้นะ)

ครับ แต่มันรู้สึกแย่จริงๆนะ แล้วไอ้ ที่ผมบอกใน เรปท่ี 5 อ่ะ มันแย่ยิ่งกว่าเดิมอีก

mooshirogane
5th August 2012, 17:32
แฟนคุณน่ะ แม่เรียกไปกินข้าวรึป่าว เลยรีบวาง บางทีอาจจะเป็นเรื่องเล็กน้อย แต่เราดันไปคิดมากเองก็ได้นะครับ

Veeliving
5th August 2012, 18:14
รักแฟนมากหรอครับ ?

ถ้ารักมากตอนเสียเธอไปอย่ามาร้องไห้เด้อ 5555

ความรัก จะว่ามันสวยงามมันก็สวยละนะ

แต่มันก็คมเหมือนกัน จะแบ่งใจ แบ่งให้ถูก

ไม่ใช่ให้เธอคนนี้เลย 100 เปอร์

แต่ถ้าให้เธอหมดใจ แล้วถ้ามีคนใหม่ขึ้นมา อาจไม่มีใจเหลือให้หญิงอื่นนะ

artfor
5th August 2012, 18:22
เงียแหละผู้หญิงแมร้งชอบทิ้ง " ปม " แล้วก็จากไป:cool:

sirasit
5th August 2012, 18:28
เกมครับเกม ผมกับแฟนทะเลากันเพราะผมเล่นเกม ตอนผมเล่นเกมผมจะไม่ค่อยสนใจคุยกับแฟนเท่าไหร่ เป็นไงล่ะ!ตอนนี้แฟนเล่นยิ่งกว่าผมอีก เอาแบบว่าเล่นด้วยกันเข้าใจกัน แบ่งเวลากันให้ถูกน้ะโอเค้

HOLOGRAM
5th August 2012, 20:01
รักแฟนมากหรอครับ ?

ถ้ารักมากตอนเสียเธอไปอย่ามาร้องไห้เด้อ 5555

ความรัก จะว่ามันสวยงามมันก็สวยละนะ

แต่มันก็คมเหมือนกัน จะแบ่งใจ แบ่งให้ถูก

ไม่ใช่ให้เธอคนนี้เลย 100 เปอร์

แต่ถ้าให้เธอหมดใจ แล้วถ้ามีคนใหม่ขึ้นมา อาจไม่มีใจเหลือให้หญิงอื่นนะ

รักมากครับ กลัวเธอจะเบื่อผมล่ะสิ - -

HOLOGRAM
5th August 2012, 20:02
เงียแหละผู้หญิงแมร้งชอบทิ้ง " ปม " แล้วก็จากไป:cool:

- - เอ้อออ จะว่ายังไงดีล่ะ อันนี้

FANG
5th August 2012, 20:22
ของผมนะแฟนบอกว่าถ้าเค้าโทรไปแล้วตัวเองเล่นเกมอยู่อะไห้ตัดสายเค้าไปเลยก็ได้เขาไม่ว่า แล้วผมก็บอกว่าไม่เป็นไรหรอกเล่นไปด้วยคุยไปด้วยก็ได้

แถมเดียวนี้ผมก็ไม่ค่อยได้เล่นเกมแล้วเพราะวันๆคุยแต่โทรศัพย์

Pop_PeR
5th August 2012, 20:23
เพราะ คุณเงียบ ไปรึเปล่า T^T เเต่จริงๆ นะ ผู้หญิง บางคน เกลียดเกมเเบบเข้าไส้เลย
อย่างน้อย เเฟนคุณก็ยัง ม่ว่าอะไรมาก ^ ^"

®Th£ VÎŘuS™
5th August 2012, 20:23
คือ มันก็มองได้หลายอย่างอะนะครับ อย่าคิดมากครับ ฮ้าๆ มันต้องค่อยๆ ไปครับ บางทีเขาอาจจะปวดห้องน้ำก็ได้ครับ แล้วที่คุณโทรไป แล้วเขาบอก เดียวโทรกลับ บางทีเขาอาจไม่อยากให้คุณเสียเงินก็เป็นได้มั้งครับ :D

Pop_PeR
5th August 2012, 20:36
คือ มันก็มองได้หลายอย่างอะนะครับ อย่าคิดมากครับ ฮ้าๆ มันต้องค่อยๆ ไปครับ บางทีเขาอาจจะปวดห้องน้ำก็ได้ครับ แล้วที่คุณโทรไป แล้วเขาบอก เดียวโทรกลับ บางทีเขาอาจไม่อยากให้คุณเสียเงินก็เป็นได้มั้งครับ :D

มองโลกในเเง่ดี

prodjvirusscanful
5th August 2012, 20:43
ไปหาเลย .. นั่งคุยกัน ถามว่าเป็นอะไรรึเปล่า จะได้ไม่ต้องมานั่งคิดเองเออเอง เวลามีปัญหาคุยเเบบเจอกันดีสุด ..สู้ๆ

HOLOGRAM
6th August 2012, 15:33

- - โทรฟรีครับ สมัครตอนไหนก็ฟรี ถึง 4 โมงเย็น แล้วก็ 3 ทุ่ม ถึงตี 2 ครับ

OXYGENz
6th August 2012, 16:49
ผมก็เป็นครับ เวลาแฟนโทรมาก็ต้องหยุดเล่นอ่ะครับแฟนผมเดาเก่งว่าผมเล่นเกมส์อยู่โดนงอลประจำ ผมว่าเค้าอาจให้คุณเลิกเล่นก่อนก็ได้นะจะได้สนใจเค้าไงไม่ได้สนใจเกมส์อ่ะนะ :D