PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีเว็บไหนมีวิธีเล่น Mon Hun 3rd มั่ง

SnGc
5th August 2012, 22:09
ผมพึ่งมาหัดเล่น (พึ่งได้ PSP) นั่นแหละ

พึ่งได้ลองเล่น Mon Hun 3 เล่นแล้วงงๆ วิธีเล่นมากเลย ได้แค่รับเควสแล้วไปฆ่ามอนกลับมา ไม่รุเรื่องพวก สกิลอะไรเล้ย

แล้วพอตอนสู้ กด R แล้วมันได้เลือดที่ดาบคืออะไร ไม่เห็นมีอะไรเลย

ขอคนที่เก่งๆ มาสอนหน่อยครับ :sweat

Arpple
5th August 2012, 22:12
ศึกษาจาก "monhun.exteen.com"
เวปนี้ข้อมูลแน่นมาก

คำแนะนำ อย่าโลภ ค่อยๆตอดบอส ดีที่สุด :gamer

SnGc
5th August 2012, 22:27
ผมเล่นไปถึง เควส 2 ดาว ไปฆ่าหมูยักษ์ เจอหมีสายฟ้า สะดุ้งเลย กระโดดใส่ที หายหมดหลอด TT เคยเล่นแต่ + กะมอน อันนี้้ต้องวิ่งหนี ฮา

alonedevil
6th August 2012, 19:31
ผมเล่นไปถึง เควส 2 ดาว ไปฆ่าหมูยักษ์ เจอหมีสายฟ้า สะดุ้งเลย กระโดดใส่ที หายหมดหลอด TT เคยเล่นแต่ + กะมอน อันนี้้ต้องวิ่งหนี ฮา

จินโอก้หรือครับ เควสนั้นหลังจากฆ่าบอสหมูเสร็จ กด Abandon ไปเลยครับ จากอาวุธต่างๆเราสู้ไม่ไหวในขณะนั้นครับ เควสหลักมันจบแล้วครับ abandon จบเควสไปเลย

kidnan
8th August 2012, 15:53
มันหมาป่าไม่ใช่เรอะ =[]= ตรงนั้นแล้วแต่อะครับจะสู้ก็ได้(ถ้าใจถึง)แต่ผมออกเควสเลยเดี๋ยว5ดาวก็เจอกับมันใหม่ =w=