PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับเกม spec ops:the line กับ โน็ตบุ๊ก msi ge 60 I5 เข้ามาดูหน่อยนะครับ

niknana
6th August 2012, 14:18
คือ โน็ตบุ๊กผม msi ge60 i5 ผมลองโหลดเกม spec ops the line มาเล่นแต่ปรากฏว่า กระตุกมากครับ ปรับกลางๆก็กระตุก ทั้งๆที่ผมก็เล่นเกมส์อื่นๆที่ สเปคโหดกว่านี้บางเกมส์ถึงกับปรับสุดได้เลย

แต่ทำไมเกมส์นี้มันถึงได้กินสเปคขนาดนี้ครับ เห็นคนในกระทู้โหลดเกมส์ ก็บอกกันว่าเกมนี้ไม่กินสเปคมาก หรือเป็นที่เครื่องผมจริงๆ

นี่ครับสเปคโน็ตบุ๊กผม

CPU I5 -3210m 2.50 gHZ 4 core
RAM 4gb 1333 ddr3
VGA gt650m 2GB ddr5

เกมส์ที่ผมปรับสุดได้มี

sniper elite v.2
assassin creed revaletion
alan wake

หรือผมลืมติดตั้งอะไรหรือเปล่าครับ ผมใช้ วินโดว์ 7 64 บิทนะครับ

ใครรู้ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ จะกดขอบคุณให้ทุกคอมเม้นครับ