PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามวิธีการเล่น CO-OP Splinter Cell:Conviction หน่อยครับ!

graphicphoto
6th August 2012, 21:24
ตามหัวข้อเลยครับ ซื้อมานานละจะเล่นกับเพื่อนแต่สร้างห้องเล่นCO-OPกันไม่เป็นหงะ :sweat
ปล.แท้นะครับ:gamer

Nahm
6th August 2012, 21:29
กด add friend ใน Uplay ก่อนครับจากนั้นไปโหมด co-op จากนั้นมันจะโหลด lobby ให้กดออกเเล้วเลือก create เองครับ
ตามด้วยเลือก story mode (จำไม่ได้ว่าชื่ออะไร มันจะมี 4 โหมดครับ) จากนั้นกด invite เพื่อนเข้ามาในห้องครับ

graphicphoto
6th August 2012, 21:35
กด add friend ใน Uplay ก่อนครับจากนั้นไปโหมด co-op จากนั้นมันจะโหลด lobby ให้กดออกเเล้วเลือก create เองครับ
ตามด้วยเลือก story mode (จำไม่ได้ว่าชื่ออะไร มันจะมี 4 โหมดครับ) จากนั้นกด invite เพื่อนเข้ามาในห้องครับ
เคยทำแล้วอะครับวิธีนี้ แต่รู้สึกว่ามันจะErrorอะไรสักอย่าง แต่เดี๋ยวจะลองทำดูอีกรอบครับ:rofl

Nahm
6th August 2012, 21:41
เคยทำแล้วอะครับวิธีนี้ แต่รู้สึกว่ามันจะErrorอะไรสักอย่าง แต่เดี๋ยวจะลองทำดูอีกรอบครับ:rofl
ได้ความไงบอกด้วยนะครับถ้าไม่ได้เดี๋ยวผมลองลงใหม่เเล้วจะลองเข้าดูอีกทีครับ