PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ชื่อไม่เปลี่ยนเป็นสีน้ำตาลครับ T_T

Jokibuy
7th August 2012, 18:21
ตามหัวข้อ ผ่านไป 2 วันแล้วยังไม่น้ำตาลเลย สมัครไว้ครบ 3 เดือนแล้ว ยังไม่เคยโดนใบแดงใบเหลืองด้วยนะ T_T

O'z NEWBIE IN THE H.H.
7th August 2012, 19:27
ตามเรปบนครับผม :) ของผมน่ะ ผมตั้งตารอทุกวันเลยนะครับกว่าจะได้ชื่อสีน้ำตาล พอได้ชื่อสีน้ำตาลแล้วผมไม่ค่อยได้เข้าเลย จะเข้าก็ตอนที่ไม่มีไรทำ เบื่อเกม อะไรประมาณนี้น่ะครับ อ่อ ลืมบอกไป ตอนที่ผมจะชื่อสีน้ำตาล ยังไม่ครบสามเดือนเลยนะ แค่คุณทำตัวดีๆ ไม่ปั๊ม ไม่เกรียน ก็จะได้ไวขึ้นครับ :yes

Namies123
7th August 2012, 19:29
ผมไม่ต้องรอเลยนะครบ 300 ปุ๊ปเปลี่ยนทันทีแต่ผมสมัครไว้ ปี 1 แล้วอะ :o