PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มันไม่ขึ้น!!!!

center41
7th August 2012, 19:27
พี่ครับพอดีว่า ผมไป ซื้อ iphone 3GS มาอะครับ มือสอง คืออยากถามว่า พอดีว่าผมอะได้เซฟรายชื่อเบอร์โทรหลายๆคนอยู่ใน simที่ใช้กับโทรศัพย์อันเก่า เเต่ว่าพอเสียบกับ iphone มันไม่ขึ้นเลยสักชื่ออะครับ

อยากถามว่าทำไมถึงไม่ขึ้นเลย หรือ ว่าต้องเมมชื่อใหม่ หรือว่ามันมีวิธีอะครับ ช่วยผมทีครับทุกคน
:rtfm:eek:

ultratee
11th August 2012, 03:32
หมายถึง จะเอารายชื่อในซิมเก่าลงไอโฟนใช่ไหมครับ เข้าไปที่ Setting >>>>> Mail,Contacts,Calendars >>>> Import SIM Contacts รายชื่อทั้งหมดก็จะลงไอโฟนครับ