PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ชาว JKG คิดยังไงกันอ่ะกับผู้หญิงงสูบบุหรี่,ดูดเนื้อด้วย

pongboyza
7th August 2012, 20:08
คือ ผู้หญิงที่ผมกำลังคุยด้วยอยู่อ่ะ ในรูปหรือนิสัยนี่ดูเหมือนเป็นคนเรียบร้อยครับซึ่งอยู่คนล้ะร.รกัน หน้าตาดีมากแอบชอบมานานล้ะ
ก็อยากรู้จักมากกว่านี้เลยลองถามเพื่อนสนิทที่อยู่ห้องเดียวกับผู้หญิงคนนี้ดู
เพื่อนบอกว่า คนนี้อ่ะนิสัยดีจริง ๆ , แต่ว่าติดบุหรี่ กัญชาก็เคยลองมาแล้วด้วย - 0 -

อึ้งเลยอ้ะ 555 คิดว่าผู้ชายอย่างเรารับกันได้ไหม ?
จะจีบดีรึป่าว ?

55555555

แก้ไข. ลืมบอกไปเธอเป็นคนนิสัยดีน้ะ,คุยสนุก อยู่ทับต้น ๆเด็กเรียนด้วยแหละ 555
แต่ที่ผมคิดผมว่าคนเรามันก็มีโลกส่วนตัวของเราอ่ะน่ะ 555
กัญชานี้ไม่แน่ใจว่าติดรึป่าวน้ะครับ 55555

nextcancel
7th August 2012, 20:09
เป็นผม ผมไม่เอาอะครับ ชอบแค่ไหนก็ไม่เอาเด็ดขาด:(

varn12345
7th August 2012, 20:14
555+

ผมก็เคยนะ ตอนนั้นจีบแฟนเก่าติดใหม่ๆ ก็คุยโทรศัพท์กันไป

แล้วก็เงียบกันไปสักพักนึง แล้วก็ได้ยินเสียงแฟนพูดกับเพื่อน ว่า อยากดูดเนื้อ วะ แทบอึ้งเลย

แต่ก็คบกันได้ไม่นานก็เลิกละ

theaop001
7th August 2012, 20:14
รู้สึกเฉยๆ:dntknw เพราะทุกวันนี้ผู้ชายก็ยังดูดบุหรี่กันเลย ถ้าชอบจริงๆคงไม่คิดมากกับเรื่องนี้หรอก(มั้ง:))

sarawut787
7th August 2012, 20:17
แฟนมผก็เคยดูดแต่เลิกมานานแล้ว(มั้ง)

bararasza
7th August 2012, 20:19
อดีตเคย ก็ช่างมัน ปัจจุบันที่อยู่กับเรา ลดละ เลิก OK อยู่ได้ เพราะยังมีนิสัยที่ดี

แต่ถ้ายังทำต่อไป ให้ เราอนาถใจ ก็หาใหม่เถอะครับ คบไปเราก็ลำบากใจอะนะ

แฟนผม คนปัจจุบัน ก็เช่นกัน น้ำกระท่อม เนื้อ ม้า เหล้า เบียร์ แต่ไม่สูบบุหรี่ สูบ แต่เวลากินเหล้า กินสารเสพติดอื่นๆไปพร้อมๆกัน

ถามดิผมรับไหวไหม รับได้เพราะปัจจุบันเค้าเลิกหมดแล้วเหลือแต่ดื่มเหล้า ผมก็ บอกว่าดื่มได้นะ แต่ให้มันเพราๆ หน่อย แล้วไม่พอนะครับ เวลาเธอดื่มเธอมัก จะดื่มกับเพื่อนผู้ชาย เช่น 10/1 ไรเงี๊ย ถามดิผมรับได้ไหม รับไม่ได้หรอก 555+

โมโหดิ ผมก็เลยถามกลับไปว่า ถ้าเราพาผู้หญิงมาอยู่กับเราในห้อง 10คน เธอจะรู้สึกยังไง เธอเป็นอันเข้าใจ ถ้าเธอยังกล้า ไปดื่มกับกลุ่มผู้ชายขนาดนั้นอีก ผมก็จะ หาเพื่อนสาว มา สุมหัวในห้องดูบ้าง 555+

hackedsugus
7th August 2012, 20:27
ไม่ค่อยชอบ ผมเห็นผู้หญิงคนนึง โคตรสวย แต่พอดูดบุหรี่ ปุ๊บ เลิกมองเลย

Mr.FAP FAP
7th August 2012, 20:31
ผมคิดว่าเขาไม่ใช่ผู้หญิง

atomza07
7th August 2012, 20:37
ถ้านิสัยดี ก็เอาเถอะครับพอเปนแฟนกันก็บอกให้เค้าเลิกๆ หรือ ลดๆลงหน่อยนะครับ เราจะต้องเป็นตัวดึงเค้าด้วยอ่ะครับ (ถ้าเค้ารักคุณมากๆอ่ะนะ) แต่ถ้าเป็นผมก็ไม่ค่อยชอบหรอกครับ แบบนี้ แต่นิสัยดี ก็ต้องลองๆดูไปก่อนครับ

Prometheus
7th August 2012, 20:46
ดูไม่งาม แก่ไว ปากเหม็น เสียบุคลิก ฯลฯ

จริงๆแล้วทั้งหญิงทั้งชายก็ไม่ดีเหมือนกันแหละ

Ped2255
7th August 2012, 20:50
ค่านิยมเก่าๆ ผู้หญิงดูดบุหรี่,สัก ไม่ดีงู้นไม่ดีงี้

บุหรี่ไม่ได้บอกว่าคนที่สูบเป็นคนไม่ดีไม่ว่าหญิงหรือชาย

จะไปกังวลอะไร คนสูบบุหรี่นิสัยดี เรียนเก่ง ก็เยอะจะตาย

เพื่อนผมงี้เรียนได้เกียรตินิยม แต่ติดบุหรี่

มันก็แค่ดูไม่ดีแค่ภายนอก ถ้ารักชอบจริงเวลาคบ

ก็ค่อยๆบอกให้เลิกไป แต่ถ้าทั้งนิสัยไม่มี เรียนก็ห่วยแตก

อันนี้ก็พิจารณาให้ดีละกันครับ เราควรคบคนที่เราคิดว่าเข้ากันได้

คบกันเเล้วไม่หนักใจ ช่วยกันเรียน ช่วยสอนการบ้านได้

คบเเล้วมีความสุข ถึงทะเลาะกันเป็นครั้งครา แค่นั้นแหละครับ

[9]:H!LO
7th August 2012, 20:52
ผมเห็นเด็กผู้หญิงม.2 ที่โรงเรียนนั่งดูดหรี่ โคตรเสื่อม

BoomSuperNoob
7th August 2012, 20:55
ถ้าลองเฉยๆ แค่เคยลองโอเคครับ

แต่ถ้าติดแบบสูบเรื่อยๆ ทุกวันนี่ไม่ไหว

Guardian
7th August 2012, 20:58
สวยกว่านางฟ้าแต่ ขนาดนี้ก็ไม่เอานะ

opal160
7th August 2012, 20:58
ลองก็ไม่เป็นไรมั้ง แต่ถ้าติด....เป็นเพื่อนก็พอละกัน

nutsoho
7th August 2012, 21:03
ไม่รู้นะคับ แต่เวลาผมมองผู้หญิงผมจะมองว่าเธอสูบบุหรี่หรือเปล่า ถ้าสูบต่อให้สวยยังงัยผมก็ไม่มองและไม่ชอบ

สำหรับผมแล้วคิดว่า ผมไม่อยาให้ผู้หญิงสูบบุหรี่เพราะด้วยบุคลิกของผู้หญิงเป็นเพศที่สวยงามเพราะฉะนั้นมันไม่เหมาะและเสียบุคลิคภาพหมด

จริงอยู่ที่ผู้ชายสูบได้แล้วทำไมผู้หญิงถึงสูบไม่ได้ แต่เวลาผมมองผู้หญิงที่สวยหรือไม่สวยสูบบุหรี่มองแล้วมันขัดตา ดูไม่สวยยังไงไม่รู้

ผมว่าผู้ชายส่วนใหญ่จะชอบผู้หญิงที่ไม่สูบบุหรี่นะครับ

ballba
7th August 2012, 21:06
ได้ครับ เพราะผมก็ดูด ไปด้วยกันเลย สิบยี่สิบไฟ 5555 เอ้ย

exodus
7th August 2012, 22:11
ไม่เอาอ่ะ ไม่ได้ว่าอะไรนะ ชีวิตใครชีวิตมัน แต่มันไม่เข้ากับไลฟ์สไตล์ผม ก็แค่นั้น

ก่อนจะรู้จักคนอื่น เราต้องรู้จักตัวเองก่อนสิ

ILOVEKUN
7th August 2012, 22:15
กินเหล้ากินเบียร์พอไหว แต่สูบบุหรี่ผมรับไม่ไหวครับ

nakiann123
7th August 2012, 22:26
ค่านิยมเก่าๆ ผู้หญิงดูดบุหรี่,สัก ไม่ดีงู้นไม่ดีงี้

บุหรี่ไม่ได้บอกว่าคนที่สูบเป็นคนไม่ดีไม่ว่าหญิงหรือชาย

จะไปกังวลอะไร คนสูบบุหรี่นิสัยดี เรียนเก่ง ก็เยอะจะตาย

เพื่อนผมงี้เรียนได้เกียรตินิยม แต่ติดบุหรี่

มันก็แค่ดูไม่ดีแค่ภายนอก ถ้ารักชอบจริงเวลาคบ

ก็ค่อยๆบอกให้เลิกไป แต่ถ้าทั้งนิสัยไม่มี เรียนก็ห่วยแตก

อันนี้ก็พิจารณาให้ดีละกันครับ เราควรคบคนที่เราคิดว่าเข้ากันได้

คบกันเเล้วไม่หนักใจ ช่วยกันเรียน ช่วยสอนการบ้านได้

คบเเล้วมีความสุข ถึงทะเลาะกันเป็นครั้งครา แค่นั้นแหละครับ

สูบบุหรี่แถมสักด้วย ตรงตามท่านว่าเป๊ะ -0- แต่เธอสวยมาก เธอทำให้ผมตกหลุมรัก :sweat

sydyon
7th August 2012, 22:30
เอาครับ

แต่ไ่ม่เอาเป็นแม่ของลูก

TEENOY '
7th August 2012, 22:33

สูบบุหรี่แถมสักด้วย ตรงตามท่านว่าเป๊ะ -0- แต่เธอสวยมาก เธอทำให้ผมตกหลุมรัก :sweat

เธอโดนผมแล้วครับเฮีย
ปล.สำหรับผมผมไม่ชอบนะ เพราะผมชอบผู้หญิงที่นิสัยแบบผู้หญิง นิ่มแต่ไม่โง่
แต่ถ้าในรูปของเฮียให้ผม ผมก้เอา 55555

miyabijune
7th August 2012, 22:35
บุหรี่พอไหว พอเข้าใจ แต่ดูดเหนือคือไม่ไหวครับ:stop

LoVEGothic
7th August 2012, 22:35
กูรับได้ ขอได้ม๊ะ -0-

ขำๆ ไม่เอาหรอกครับ

ผู้ชายจริงๆ ก็เอาหมด ขอเป็นได้อึ้บก็พอ แต่จัดไว้ในหมวดแม่ของลูกไม่ได้ แค่นั้น จริงไหม?

จริงครับ ^^

DkTaP82
7th August 2012, 22:37
ผู้ชายจริงๆ ก็เอาหมด ขอเป็นได้อึ้บก็พอ แต่จัดไว้ในหมวดแม่ของลูกไม่ได้ แค่นั้น จริงไหม?

patricklevy
7th August 2012, 22:37
จะทำให้เขาเลิกให้ได้ครับ (ถ้าเป็นผมนะ)

Nusilly
7th August 2012, 22:43
จะเอาก็ได้แค่เอาคับ... แม่ของลูกหมดสิทธิ์

basz17
7th August 2012, 22:52
อา ถ้าเป็นผมคงขอบาย ถ้าคุยกันขำก็พอนะ ถึงขั้นเป็นแฟนกันคงไม่

ปล.พูดอย่างกับตัวเองหล่ออย่างงั้นน่ะ

Igotyoubaby
7th August 2012, 22:57
ดูดบุหรี่ไม่เท่าไหร่ ดูดกัญชานี่สิน่าคิด

wanchanakat
8th August 2012, 00:46
สำหรับ ผมนะไม่ชอบเลยนะ ผู้ หญิงเเบบนี้ มัน จะทำ เราต่ำ ตามไปด้วยนะครับ เเน่ นำ หาคนที่ดีกว่านี้เด็กเรียน นิสัยดีไม่เที่ยวกลางคืน นะครับ หรืออย่างน้อยหาคนดีที่ผมกล่าวขิ้นสักคนจะดีกว่านะครับ สำหรับคนที่คุรแแอบชอบอยู่เนี่ยนะผมว่าถ้าคุณบอกเค้าได้ว่าไม่ต้องทำ เเล้ว เค้า หยุดเพื่อคุณอ่ะนะ คบเลยครับเรา ลองคบดูก่อนนะ อย่า ไปรีบร้อน บอก เค้า พูดกันดี ๆๆ ตอนเเรกเเน่นำ ให้จีบ เค้าด้วยใจที่คุณชอบจริงเเต่คุณต้องรับนิสัยเค้าได้ด้วยน่ะไม่ใช่ว่าคุณรีบร้อนที่ จะจีบเค้า เราต้องค่อย ๆๆเป็นค่อย ๆๆไป เเล้วเราต้องรับอารมณ์นิสัยเค้าได้ ทุกสิ่งที่เค้าเคยทำมันอาจจะหายไป บ้างเพียงเล็กน้อยนะครับ เเต่ ถ้าเมื่อคุณคิด เเล้วว่าไม่น่าครบหาเป็นเเฟนก็เเล้ว เเต่ คุณนะครับ ผมบอกไว้เเค่นี้นะครับ อิอิ ๆๆ [ถ้าอย่างไงถ้าคุณรับได้ขอให้สมหวังนะครับ อิอิ]

tonidy
8th August 2012, 04:59
สมัยนี้ดูเฉยๆ สมัยก่อนผู้ญดูดหรี่ผมชอบว่าเป็นกระหรี่

thanet
8th August 2012, 05:06
ดูดบุหรี่เฉพาะไปเที่ยวสร้างสรรค์ ตามผับตามบาร์ ก็พอแล้วล่ะ ครับ ถ้าดูดจนกลิ่นตัวมีแต่บุหรี่ แล้วฉีดน้ำหอมเข้าไปอีก

ทำให้ตัวเหม็นกลิ่นบุหรี่ 3เท่า ปากเหม็นด้วยกลิ่นบุหรี่ ผมรับไม่ได้เลยอ่ะครับ แย่มากๆ

Nimesis
8th August 2012, 05:15
แล้วแต่คนอะ คนเราชอบไม่เหมือนกัน แต่สำหรับผมก็มีสเป๊ค ของผมซึ่งต่างจากคนอื่น :P

Nimesis
8th August 2012, 05:18

ก็จริงแต่ไว้ใช้สำหรับผู้ชายส่วนมาก แต่ไม่จริงสำหรับผู้ชายส่วนน้อย ครับ :)

matamune
8th August 2012, 05:25
ตามความรุ้สึกผมนะ มันขึ้นอยู่กับว่า ถ้าติดแล้วเลิกได้ไม๊ มากกว่า มองแค่สูบหรือไม่สูบครับ
ยิ่งถ้าใครติด แล้วเลิกได้ มันก็เป้นข้อพิสูจน์ว่าเค้าสามารถห้ามใจตัวเอง และพร้อมที่จะเป็นคนที่ดีขึ้น เท่านี้ผมก็พอใจแล้ว ... (http://www.bookbagsonsale.com)

NOONY
8th August 2012, 05:34
ผู้หญิงหรือผู้ชายก็ไม่ชอบทั้งนั้นครับ

snapzy
8th August 2012, 05:48
ถ้าพูดในแง่ความเหมาะสม ผมว่าก็ไม่สมควรนะ แต่ถ้าพูดในมุมความเท่าเทียม คงว่าไม่ได้ ขนาดผู้ชายยังทำ จะไปห้ามผู้หญิงคงไม่ใช่

แต่ผมว่า พฤติกรรมพวกนี้ทำให้ผู้หญิงหมดสวยอะ อะไรก็ดี แต่ถ้าสูบบุหรี่ไม่ไหว - -*

oBenjungo
8th August 2012, 05:53
เป็นผม ผมก็ไม่เอา ผู้หญิงดูดบุหรี่ มันเหมือนผู้หญิงขายตัวครับ ตามความรู้สึกผมนะ หน้าตาดีแค่ไหนก็ตาม ผู้ชายสูบบุหรี่มันก็เป็นเรื่องปรกติอ่ะ สำหรับผู้หญิงแล้วมันดูแปลก ๆ นะ

Patrenko
8th August 2012, 11:50
คือ ผู้หญิงที่ผมกำลังคุยด้วยอยู่อ่ะ ในรูปหรือนิสัยนี่ดูเหมือนเป็นคนเรียบร้อยครับซึ่งอยู่คนล้ะร.รกัน หน้าตาดีมากแอบชอบมานานล้ะ
ก็อยากรู้จักมากกว่านี้เลยลองถามเพื่อนสนิทที่อยู่ห้องเดียวกับผู้หญิงคนนี้ดู
เพื่อนบอกว่า คนนี้อ่ะนิสัยดีจริง ๆ , แต่ว่าติดบุหรี่ กัญชาก็เคยลองมาแล้วด้วย - 0 -

อึ้งเลยอ้ะ 555 คิดว่าผู้ชายอย่างเรารับกันได้ไหม ?
จะจีบดีรึป่าว ?

55555555

ผมว่าคบได้นะมันเป็นเรื่องปกติไปแล้ว คึกคนองสักพักเดี๋ยวก็เลิกดูด

เป็นผม ผมก็ไม่เอา ผู้หญิงดูดบุหรี่ มันเหมือนผู้หญิงขายตัวครับ ตามความรู้สึกผมนะ หน้าตาดีแค่ไหนก็ตาม ผู้ชายสูบบุหรี่มันก็เป็นเรื่องปรกติอ่ะ สำหรับผู้หญิงแล้วมันดูแปลก ๆ นะ

อ่าวถ้าเป็นงั้นผู้ชายดูดบุหรี่ไม่เหมือนเเมงดาคุมหมอนวดหรอครับ ^^

nakiann123
8th August 2012, 13:21
ขอเสริมอีกนิด ผมว่า ถ้าดูดนิดๆหน่อยๆ ผมชอบนะ มันดู Sexy ดี :sweat

ezio09
8th August 2012, 13:24
คิดจะ.....เธอครับ!! ฮา ๆ ล้อเล่นครับผมไม่ไหวนะรับไม่ได้เเต่สังคมสมัยนี้ก็รู้ๆ กันอยู่ ทั้งสื่อเเละสภาพเเวดล้อม มันสามารถทำให้เด็กๆ วัยรุ้นอยาก ที่จะลองครับ

storm2012
8th August 2012, 13:29
ถ้าบุหรี่นี่พอไหว แต่เนื้อ นี่แจ้ง ตร. เลย 5555+