PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยวิจารณ์ Intro หน่อยสิครับ

Nai_Bas_Zer
7th August 2012, 20:12
ลบแหลวววววว

KazWalker
7th August 2012, 20:23
ผมก็ทำเกี่ยวกับพวกนี้นะครับ

ลองใช้ Sony Vegas สิครับ มันจะทำได้ดีกว่า

แล้วเทคนิคของการทำอินโทรคือการใส่เสียงให้เข้ากับวิดีโอนะครับ

ลองเข้าไปดูในแชนอลผมดู มีวิธีการทำอินโทรอยู่นะครับ (ถึงแม้จะไม่เทพก็ตาม)

แต่ก็ทำได้ดีครับ แต่ยังขาดความเร้าใจอยู่ครับ

Faluk00
7th August 2012, 20:28
ชื่อ.....อย่าตามกระแสเลย Intro ก็ยาวควรเอาสั้นๆอย่าเกิน 20 วิ พอ
อย่าตามกระแส หรือ เพราะอยากดัง
แล้วก็ ผิดหมวดอย่างแรง+มาม่าอาจจะมา

moowinza789
7th August 2012, 20:34
ผมว่าเฉยๆนะไปทำใหม่ดีกว่าครับใช้พวก Sony Vegas Pro ทำอ่ะ
อีกอย่างเชื่อผมเป็นตัวของตัวเองดีที่สุดครับไปทำล้อเลียนเค้าไม่ฮาก็จบครับ

atomza07
7th August 2012, 20:41
อย่าเอาชื่อ ตามเลยครับ ไม่งั้นแฟนๆพี่แกจะสับเละแน่(เฉพาะพวกที่แยกแยะอะไรไม่ออก) ผมเคยเห็นคลิปเด็กคนนึ่ง โดนรุมด่าเละเลยแหละครับ 555 แต่มันก็สิทธิ์ของคุณอ่ะนะครับ อยากทำอะไรก็ทำเลยครับ!! คุณทำดีแล้ว :cool:

Nai_Bas_Zer
7th August 2012, 20:45
อย่าเอาชื่อ ตามเลยครับ ไม่งั้นแฟนๆพี่แกจะสับเละแน่(เฉพาะพวกที่แยกแยะอะไรไม่ออก) ผมเคยเห็นคลิปเด็กคนนึ่ง โดนรุมด่าเละเลยแหละครับ 555 แต่มันก็สิทธิ์ของคุณอ่ะนะครับ อยากทำอะไรก็ทำเลยครับ!! คุณทำดีแล้ว :cool:

กด Like เลยครับ ผมก็เคยเห็น