PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จะออกsony experiaปรึกษาหน่อยครับ

gupleum
7th August 2012, 20:13
สิ้นเดือนนี้กะจะออก sony experia go ครับ แล้วพ่อผมจะไปออกทีมาบุญคลองครับ
คือผมรู้สึกอคติกะมาบุญคลองอะครับถ้าจะออกโทรศัพท์รู้สึกว่ามันไม่มาตรฐานยังไงไม่รู้ รู้สึกเหมือนจะได้ของไม่ดียังไงไม่รู้
คือผมอยากให้พ่อออกกับร้านใหญ่ๆมากกว่าพวกTG FoneหรือพวกPower buy ไรงี้อะครับ
แต่พ่อผมบอกมาบุญคลองถูกกว่าเยอะ แต่บางรุ่นมันถูกเกินอะครับถูกจนน่ากลัว
ผมเลยอยากรู้ว่าทำไมของเหมือนกันแต่ที่mbkมันถึงได้ถูกนักแล้วมันจะมาตรฐานแบบออกพวกpower buyหรือร้านหญ่ๆไรงี้ไหมครับ
หรือว่าผมคิดไปเอง?

ใครมีร้านไหนดีๆที่mbkก็บอกด้วยนะครับ

SemIFaIL
7th August 2012, 20:40
มันมีร้านทีขายแต่ของ sony ก็มีนะ ทำประกันด้วยอะ แต่บอกไม่ได้ว่าร้านอยู่ตรงไหนนะจำไม่ได้แล้วตั้ง 3 ปีได้แล้วมั้งแต่รู้ว่าอยู่โชนชั้นมือถือแต่อยู่ลึกๆ ลองหาดูครับแต่ก็ถูกกว่าไม่กี่ร้อยเอง

ultratee
11th August 2012, 03:35
ร้านดีๆในมาบุญครองมีเยอะแยะครับ ศึกษาข้อมูลร้านก่อนไปครับ จะได้รู้ร้านไหนดี ปกติที่ คนไปซื้อเยอะๆก็มี NS-telecom A.O.B และอีกหลายร้าน ผมซื้อแต่ร้าน NS เพราะมีเว็บคอยซัพพอทเวลาเรื่องลงโปรแกรม

gupleum
24th August 2012, 20:51
สิ้นเดือนจะออกแล้วคร้าาาบ
ใครมีอะไรก็แนะนำหน่อย

basbas16
25th August 2012, 07:57
http://www.mediafire.com/?le566bvnkgny606
อยากให้คุณปริ้นอันนี้ไปเช็คที่ร้านด้วยนะครับเพื่อความปลอดภัย