PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาการใช้ Google แปรภาษาครับ

Vichey
7th August 2012, 21:16
ไม่รู้ว่าผิดหมวดหรือป่าวนะครับ ถ้าผิดหมวดก็ขอโทษด้วยครับ คือว่า google เขาจะมีไอ้ที่แปรภาษา แล้วผมก็แปรได้ปกติ แต่ตอนที่จะฟังเสียงพูดว่าเขาออกเสียงยังไง เสียงมันดันไม่ขึ้น แต่มันเจือกขึ้นเป็น IDM ให้โหลดเสียงซะงั้น พอนึกๆดูดีๆ ผมสังเกตุเห็นว่า เว็บใหนที่ผมเคยใช้ มันก็ขึ้นหมดเลย ดูหนังไรเงี้ย ทั้งๆที่เมื่อก่อนก็ไม่เคยเป็น ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไรครับ มีวิธีแก้ไหมครับ บางครั้งมันก็รำคาญนะครับ เข้าเว็บทีก็มีไอ้นี่เด้งขึ้นมา

sukhumlive
7th August 2012, 21:16
แปลครับไม่ใช้แปร

Vichey
7th August 2012, 21:45
ง่ะ สงสัยต้องไปเรียน ชั้นประถมใหม่

Facebook
8th August 2012, 01:48
เป็นที่ IDM ครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้มาแก้ข้อสงสัยให้อีกที

Vichey
8th August 2012, 08:12
เป็นที่ IDM ครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้มาแก้ข้อสงสัยให้อีกที ขอบคุณนะครับ เดี๋ยวจะเข้ามาดูช่วงบ่าย ตอนเช้ามีสอบ

chikuva
8th August 2012, 08:26
เข้าไปปรับตรง file type ครับ เพิ่มนามสกุลไฟล์ที่ไม่ต้องการให้โหลดลงไป หรือจะเพิ่มเว็ปไซด์ข้างล่างก็ได้ครับ

Vichey
8th August 2012, 13:36
เข้าไปปรับตรง file type ครับ เพิ่มนามสกุลไฟล์ที่ไม่ต้องการให้โหลดลงไป หรือจะเพิ่มเว็ปไซด์ข้างล่างก็ได้ครับ ตรงที่เพิ่มนี่มันเพิ่มเพื่อให้โหลดไม่ใช่หรอครับ แล้วตอนที่ผมแปลภาษาแล้วมันขึ้นให้โหลด มันก็เป็น File mp3 น่ะครับ วึ่ง File mp3 มีนก็มีเพิ่มมาอยู่แล้วม่ใช่หรอครับ ผมก็เลยงงๆ แต่ก็ขอบคุรครับ อิอิ รอคุณ Facebook

Vichey
9th August 2012, 20:17
ขอ อนุญาติ ดันหน่อยครับ

Vichey
11th August 2012, 14:53
ดันอีกทีนะ