PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รถชนครับ

Granado
7th August 2012, 22:10
คือวันนี้ ผมไปกินข้าวกับครอบครัวมา กำลังกลับบ้าน ถึงตรงข้ามทางรถไฟปุ่บ(มันเป็นเนินสูงๆขึ้นอะ)และแล้วไอรถ6ล้อก็ขับมาอย่างบ้าระหํ่า
แล้วมันก็มาชนครับซีกขวานี้ยับเลย แล้วมันก็ขับหนีต่อ ไปชนบ้านคนอีก ทั้งกำแพง เสา อะไรไปหมดเลย
แล้วมันก้ขับหนีไปเรื่อย จนจับได้ ปรากฎว่า มันเมา เปิดเพลงดังมาก แล้วมานอนกลิ้งบนพื้น ร้องเพลงด้วย!!****
ถ้าไปเป่าคงทะลุ300
ต้องขอบคุณชาวบ้านแถวนั้นมากครับที่ให้ซ้อนมอไซตาม แล้วก็จดทะเบียนเรียบร้อย ตอนนี้มันก็อยู่โรงพักเป็นที่เรียบร้อย

จบครับ.............:mad:

ILOVEKUN
7th August 2012, 22:18
ผมเข้ามานึกว่าจะเป็นรถ ป้ายชลบุรี ซะอีก โดนดักจนเคยตัว :o:o:o

Granado
7th August 2012, 22:20
-.-ชนบุหรี่

nakiann123
7th August 2012, 22:23
คุณนี่ยังไม่หนักเท่าผม

ผมโดนไป 3 ที

ตอนโดนชนครั้งที่ 2 โดนซะ สมองหยุดสั่งการ ทำให้ตาบอดชั่วคราว

แถมได้เข้าเครื่องสแกนสมองอีกต่างหาก จนป่านนี้แล้ว เวลาผมโดนอะไรกระแทกหัว ประมาณมือตบ ผมจะปวดหัวเอามากๆเลย

helos
7th August 2012, 22:23
อย่างน้อยไม่มีใครบาดเจ็บเป็นอะไรก็ดีแล้วครับ ^^

Granado
7th August 2012, 22:25
คุณนี่ยังไม่หนักเท่าผม

ผมโดนไป 3 ที

ตอนโดนชนครั้งที่ 2 โดนซะ สมองหยุดสั่งการ ทำให้ตาบอดชั่วคราว

แถมได้เข้าเครื่องสแกนสมองอีกต่างหาก จนป่านนี้แล้ว เวลาผมโดนอะไรกระแทกหัว ประมาณมือตบ ผมจะปวดหัวเอามากๆเลย
โอ่ หนักสุดยอดครับ ดีนะไม่ถึงชีวิต

[9]:H!LO
7th August 2012, 22:57
พูดเหมือนจะหนัก ครอบครัวเป็นไรเปล่าครับ
ของผมเคยโดนหนักมากเลย โดนรถเฉี่ยว :rofl

nutsoho
7th August 2012, 23:02
ผมเข้ามานึกว่าจะเป็นรถ ป้ายชลบุรี ซะอีก โดนดักจนเคยตัว :o:o:o

เสดงว่าโดนเยอะมาก 555