PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Ghost recon future soldier แผ่นแท้ลงหลายเครื่องไม่ได้เหรอครับ?

jakkreex
8th August 2012, 10:34
คือมันบังคับให้ลงได้เครื่องเดียวเหรอครับ คือเพื่อนผมจะให้ยืมลง single player ผมเลยสงสัยน่ะครับว่ายังไง:confused:มันติด uplayไม๊ครับ

jakkreex
8th August 2012, 10:58
คือผทแกะกล่องมาลงก่อนกะจะเล่นแต่ SINGLE PLAYER แต่มันให้ใส่ CD Key กลัวจะติด UPLAY อ่ะครับ แล้วเจ้าของแผ่นจะเล่นไม่ได้เอา

oI3lacKLisTo
8th August 2012, 17:42
คือมันบังคับให้ลงได้เครื่องเดียวเหรอครับ คือเพื่อนผมจะให้ยืมลง single player ผมเลยสงสัยน่ะครับว่ายังไง:confused:มันติด uplayไม๊ครับ

CD Key มันผูกมัดกับ ID Uplay ครับ