PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมร่วงๆ ???

jaetalend
9th August 2012, 22:13
พี่ๆเพื่อนๆ ในบอด มีใคร ผมร่วงแบบผิดปกติบ้างปะครับ

ที่มาของ ผมร่วงของผมคือ เมื่อกลางปีที่แล้ว ผมไปลองยืดผมมา ไม่รุ้ สาเหตุนี้หรือป่าว แต่หลังจากนั้นมา สัก1-2เดือน อาการผมร่วม แล้วลีบ เหมือนผมช็อตไร้ทิศทาง อะครับ แต่ก่อนหน้ายืดผมไม่เคยเป็นเลย

ผมเปนคนหยักโสก แต่ผมหนาฟูมากแล้วเวลาหวี เส้นผมก็จะฟูๆตามทิศทางที่เราหวี เดวนี้ลีบบลง +กับผมมันฟันกันด้วย เวลาสระ เหมือนเส้นผมมันอิ่มน้ำๆมากๆอะ ซึ้งก่อนยืด เวลาผมสระผม ขยี้แรงยังไงก้ไม่ร่วง ทำกิจกรรมไรก้ไม่เคยร่วงเลย

ใช้ยาสระผม อื่นๆก้ไม่ร่วงนะคับก่อนยืดอะคับ แต่เดวนี้ร่วงจัง กินอาหารเสริมก็แล้ว โครตวิตกบอกตรงๆ ใครมีเคล็ดลับหรือ หมอ ดีๆมาแชกันทีครับ

ยิ่งเดวนี้ เจอผู้ใหญ่ วัยกลางคนหัวล้าน โครตกลุ้ม

ปล.ลืมบอกครับ พ่่อแม่ ปู่ย่าผมไม่มีใครผมล้านครับ น่าจะเกิดจากตัวยา สารเคมี

ขอบคุณทุกคอมเม้นนะครับบบบ

bankkoker
9th August 2012, 22:21
เมื่อก่อนผมผมก็ร่วงเพราะใส่เบ้าบ่อย(สูบบุหรี่อ่ะนะ)

Dradonplus
9th August 2012, 22:38
ของผมร่วงเป็นจุดใหญ่ๆ แบบผมเหมือนไม่เคยขึ้นมาก่อนเลยอ่ะครับแต่ตอนนี่หายแล้วกินยาที่หมอให้มา เมื่อ 2-3 ปีที่แล้ว ^^