PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : PAYDAY™ The Heist - Four Pack กับ PAYDAY™ The Heist ต่างกันอย่างไง

SemIFaIL
11th August 2012, 13:21
พอดีผมจะซื้อผ่าน Steam มาอยากรู้ว่ามันต่างกันอย่างไงจะได้ซื้อถูก เพราะเดี๋ยวกะว่าจะซื้อ DLC มาด้วย

Excellent_
11th August 2012, 13:23
PAYDAY™ The Heist - Four Pack

คือ ใน นั้น มี PAYDAY™ The Heist - อยู่ 4 อัน ครับ

เหลือ 3 อัน เอา ไปขาย ก็ได้ หรือ แจก เพื่อน หรือ เก็บ ไว้เอง

SemIFaIL
11th August 2012, 13:25
PAYDAY™ The Heist - Four Pack

คือ ใน นั้น มี PAYDAY™ The Heist - อยู่ 4 อัน ครับ

เหลือ 3 อัน เอา ไปขาย ก็ได้ หรือ แจก เพื่อน หรือ เก็บ ไว้เอง

เป็นแพ็คเก็ตว่างั้นเถอะ ขอบคุณมากครับ ซื้อ key เดียวดีกว่า ถ้าน้องมันอยากเล่นอีกเดี๋ยวค่อยซื้ออีก key ที่หลังก็ได้เปลืองตัง