PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มาดูโฆษณา Google ของประเทศอินเดียเจ๋งมากๆๆๆ

nextcancel
11th August 2012, 17:01
http://www.doyouknow.in.th/wp-content/uploads/2012/01/google-india.gif

ดูคลิปข้างล่างครับเจ๋งมากมาย :blush :clap:cool:

http://www.youtube.com/watch?v=9vt5gcX521Y&feature=player_embedded

manshinoda
11th August 2012, 17:06
ชอบดนตรีมันเจ๋งดี :o

skullza
11th August 2012, 17:10
คิดได้ไง เจ๋งดีอะ

lovelyseed
11th August 2012, 17:10
?.แม้งเอ๊ยเศร้า นี่กูพลาดเม้นแรกเหรอเนี่ย พ่อหนูขอโทษ
ที่ทำให้พ่อเสียใจ
แม่หนูคงทำให้แม่ผิดหวังอีกแล้วสินะ
หนูขอโทษ หนูไม่ตั้งใจ
เห้อ เนะ กูขอโทษนะกูพยายามที่สุดแล้ว พูดไปมันเหมือนแก้ตัว กูรู้ว่าพวก***หวังกะกูมา
เนะ นัท ยิหวา พวก***อะเพื่อนกูเสมอ ถึงแม้กูจะไมได้เม้นแรก กูก็รู้
ว่าพวก***จะอยู่ข้างๆกูเสมอ กูรักพวก***นะ
อยากบอกให้รู้ว่าพวก***เป็นเพื่อนแท้จริงๆ

ครู หนูคงไม่มีหน้ากลับไปพบครูอีกแล้ว
หนูขอฝากความคิดถึงไปยังรุ่นน้อง ที่เรียนอยู่กับครูด้วยนะ หนูละอายใจจริงๆ

เห้อหนูก็ไม่รู็จากนนี้หนูจะมีชีวิตอยู่ต่อไปเพื่ออะไร ทำไมหนูเป็นคนไมได้เรื่องอย่างนี้ หนูอายหมาเหลือเกิน เวลามันเดินผ่านแล้วมองหน้าหนู หนูอยากจะตายๆไป เพื่อชดใช้ความอับอายนี้ หนูขอโทษ
ที่ทำให้ทุกคนผิดหวัง หนูขอโทษจริงๆ.....

หากชาติหน้ามีจริงขอให้ได้พบกับทุกคนอีก กูไม่รู้กูไปทำกรรมอะไรกับพวกนั้นไว้ กูอุส่านั่งรอ ให้เค้าโพสมา กูจะได้รีบเม้น แต่แม้งเชื่อไหมกูพยายามพิมให้เร็วที่สุดแล้ว

ละอายใจจริงๆ กูไม่น่าเลย แต่อย่างน้อยกูก็ไมไ่ด้ไปเอากันในโรงหนังหวังว่าพวก***คงให้อภัยกูนะ ถ้าเจอแม่กูฝากบอกท่านด้วยว่ากูอยากกินไข่พะโล้
......อย่าเศร้าไปเลย เจอกันชาติหน้านะเพื่อน

WgunW
11th August 2012, 17:28
ผิดหมวดนะครับ + เจ๋งมากๆ:cool:

audtapan
11th August 2012, 18:00
เจ๋งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคิดได้ไงเนี่ย

muek9999
11th August 2012, 18:10
?.แม้งเอ๊ยเศร้า นี่กูพลาดเม้นแรกเหรอเนี่ย พ่อหนูขอโทษ
แม่หนูคงทำให้แม่ผิดหวังอีกแล้วสินะ
เห้อ เนะ กูขอโทษนะกูพยายามที่สุดแล้ว พูดไปมันเหมือนแก้ตัว กูรู้ว่าพวก***หวังกะกูมา
เนะ นัท ยิหวา พวก***อะเพื่อนกูเสมอ ถึงแม้กูจะไมได้เม้นแรก กูก็รู้
ว่าพวก***จะอยู่ข้างๆกูเสมอ กูรักพวก***นะ
อยากบอกให้รู้ว่าพวก***เป็นเพื่อนแท้จริงๆ

ครู หนูคงไม่มีหน้ากลับไปพบครูอีกแล้ว
หนูขอฝากความคิดถึงไปยังรุ่นน้อง ที่เรียนอยู่กับครูด้วยนะ หนูละอายใจจริงๆ

เห้อหนูก็ไม่รู็จากนนี้หนูจะมีชีวิตอยู่ต่อไปเพื่ออะไร ทำไมหนูเป็นคนไมได้เรื่องอย่างนี้ หนูอายหมาเหลือเกิน เวลามันเดินผ่านแล้วมองหน้าหนู หนูอยากจะตายๆไป เพื่อชดใช้ความอับอายนี้ หนูขอโทษ
ที่ทำให้ทุกคนผิดหวัง หนูขอโทษจริงๆ.....

หากชาติหน้ามีจริงขอให้ได้พบกับทุกคนอีก กูไม่รู้กูไปทำกรรมอะไรกับพวกนั้นไว้ กูอุส่านั่งรอ ให้เค้าโพสมา กูจะได้รีบเม้น แต่แม้งเชื่อไหมกูพยายามพิมให้เร็วที่สุดแล้ว

ละอายใจจริงๆ กูไม่น่าเลย แต่อย่างน้อยกูก็ไมไ่ด้ไปเอากันในโรงหนังหวังว่าพวก***คงให้อภัยกูนะ ถ้าเจอแม่กูฝากบอกท่านด้วยว่ากูอยากกินไข่พะโล้
......อย่าเศร้าไปเลย เจอกันชาติหน้านะเพื่อน

เอ่ออออ ไม่เป็นไร โอกาสหน้ามีใหม่นะ สู้ๆ

bonusz
11th August 2012, 18:15
ชอบอ่ะ 5555

' ΛPHЯOĐ!TΣ ™
11th August 2012, 18:18
****งงเฉงงงงงง !!

dragonslayer
11th August 2012, 18:21
ผมรู้สึกว่าลายเซนของบางคนมันจะ 18+ ขึ้นเรื่อยๆนะ

nextcancel
11th August 2012, 19:40
ผิดหมวดนะครับ + เจ๋งมากๆ:cool:
ขอบคุณนะครับลืมไปเลยๆ

lovelyseed
11th August 2012, 19:42
ผมรู้สึกว่าลายเซนของบางคนมันจะ 18+ ขึ้นเรื่อยๆนะ

ดูเพื่อเป็นของล้างตา สำหรับกระทู้ที่ชอบดัก หุ ๆ

lgorakoj
11th August 2012, 19:46

มันจะดีกว่านี้

หากท่านกดมากกว่า Ctrl-C + Ctrl-V :rofl

spore galactic
11th August 2012, 22:44
ไทยยังไม่มีอย่างนี้เลย 555+

แต่มีแต่ก็ไม่เหมือนของ อินเดียเลย