PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหา Crack เกมส์ Sid meier's civilization v God and King หน่อยครับ

Mercury
11th August 2012, 20:55
คือโน้ตบุ๊คผมมีคนมาเผลอถอดปลั๊กชาร์ตแบตแล้วผมไม่อยู่บ้านทั้งๆที่คอมเปิดค้างไว้ ลืม Sleep แบตเลยหมดที่นี้ผมกลับมาถึงบ้านเสียบปลั๊กเหมือนเดิมกลายเป็นว่ามัน System Restore กลับไปวันที่ 7 สิงหาคมซึ่งผม Restore กลับไปวันที่ 10 ไม่ได้ ทำให้ข้อมูลตัวลงของเกมส์นี้บางส่วนหายไป แต่ยังเหลือโฟลเดอร์เกมส์อยู่แต่ยังไม่ได้ Crack ซึ่ง Crack นี้ต้องมาจากตอนลงเท่านั้น ลง Crack ภาคหลักปกติมันจะเข้าไม่ได้ ตัวนี้เป็นเกมส์ลงรวมนะครับ ถ้าจะให้โหลดใหม่ทั้งหมดก็นะ ใครหาได้ผมก็ขอขอบคุณจริงๆครับ :yes

salerde
11th August 2012, 22:28
เกมส์ตัวนี้มี Crack ด้วยหรอ ผมโหลด Full-Rip มันไม่ต้อง Crack

Mercury
11th August 2012, 22:55
เกมส์ตัวนี้มี Crack ด้วยหรอ ผมโหลด Full-Rip มันไม่ต้อง Crack
ผมโหลดตัว 6.68 GB มาแล้วกดที่ Lancher ก้เข้าไม่ได้ ตัวเข้า Civilization V.exe กับ Civilization V DX11.exe ก็หายไปครับ