PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกมไหนสเป็คต่ำกว่าเกมพวกนี้บ้าง ด่วน !!!

THE MIZ
12th August 2012, 12:56
เกมไหนสเป็คต่ำกว่าเกมนี้บ้าง

.
.
.

S.T.A.L.K.E.R.: Clear Sky
S.T.A.L.K.E.R.: Shadow of Chernobly
Elder Scroll IV

ปรับแบบ Very High น่ะ แบบสูงสุดๆทุกเกม

สูงกว่านิดหน่อยก็ไม่เป็นไร

ย้ำสเป็คต่ำกว่าเกมข้างบนนี้น่ะ เอามาให้หมด

gsp
12th August 2012, 12:58
mario
contra
ff7
เกมส์งู

CanDiiZ
12th August 2012, 13:03
เพิ่งได้ของมาใหม่ใช่ไหมครับ

เอาแบบนี้ง่ายกว่าครับ

อยากได้เกมอะไรก็ search เอาในเว็บนี้

แล้วดูสเปค system requirement ว่าเครื่องคุณไหวไหม

ถ้าไม่แน่ใจเข้าไปที่ can you run it แล้วดูว่าปรับสุดไหวไหม

ถ้าชัวร์แล้วก็โหลดเลย

Angerokung
12th August 2012, 13:04
mario
contra
ff7
เกมส์งู
เกมส์พวกนี้ผมลืมไปแล้วน่ะเนี้ย สุดยอดมากมาก:eek:

biobobzaa
12th August 2012, 13:09
ส่วนมากจะเจอคำถามที่ว่า "คอมสเปกเท่านี้เล่นเกมอะไรได้บ้าง?" มากกว่าอ่ะ
ลองพิมพ์ชื่อเกม+minimum requirements ใน Google มันก็น่าจะมีบอกนะว่าเกมนั้นๆต้องการสเปกเท่าไหร่ แล้วก็เอามาเทียบกันดู